Kết quả Nõmme United II vs Tartu Welco - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II
Tartu WelcoNhận định trước trận Nõmme United II vs Tartu Welco - Hạng 2 Estonia
Trận đấu Nõmme United II vs Tartu Welco tại Hạng 2 Estonia đã kết thúc với kết quả Nõmme United II thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Nõmme United II có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Tartu Welco thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Tartu Welco thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Tartu Welco (17% - 83%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Nõmme United II ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 2.8 bàn/trận, trong khi Tartu Welco ghi 3.6 và để thủng 1.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Nõmme United II có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Tartu Welco trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme United II
#8
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
Tartu Welco
#1
65 điểm · 31 trận
20T-5H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Tartu Welco với tỷ lệ chấp 1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme United II 5.80 - Hòa 5.50 - Tartu Welco 1.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.50 / 1.85 | 1.77 | 4.50 / 2.00 | 1.65 | 5.80 | 5.50 | 1.30 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.80 | 1.83 | 1.50 / 1.55 | 2.10 | 5.25 | 3.20 | 1.62 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 5.75 | 5.00 | 1.36 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 2.02 | 1.78 | — | — | 4.75 | 3.10 | 1.73 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.54 | 2.05 | 4.70 | 4.40 | 1.43 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.68 | 1.93 | 4.35 | 2.88 | 1.86 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.75 / 1.80 | 1.88 | 4.25 / 1.86 | 1.82 | 6.84 | 5.55 | 1.29 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.77 | 1.87 | 1.75 / 1.83 | 1.85 | 5.64 | 3.02 | 1.66 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.75 / 1.82 | 1.88 | 4.25 / 1.83 | 1.86 | 5.42 | 5.53 | 1.30 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.93 | 1.75 | 1.75 / 1.83 | 1.85 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 2.85 | 1.40 | 2.50 / 4.65 | 1.18 | 11.00 | 1.17 | 6.50 |
Trận khác vòng 21 Hạng 2 Estonia
- 01/08KTFC TallinnFlora II10
- 01/08KTNõmme Kalju IIMaardu14
- 01/08KTFCI Levadia IIElva22
- 03/08KTViimsiTallinna Kalev12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme United II vs Tartu Welco thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme United II 2-1 Tartu Welco (hiệp 1: 0-1).
Trận Nõmme United II vs Tartu Welco diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme United II vs Tartu Welco thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 01/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme United II vs Tartu Welco như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme United II có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Tartu Welco thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme United II và Tartu Welco thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Nõmme United II thắng 0, hòa 0, thua 2.
