Kết quả Nõmme Kalju II vs Maardu - Hạng 2 Estonia
Nõmme Kalju II
MaarduNhận định trước trận Nõmme Kalju II vs Maardu - Hạng 2 Estonia
Nõmme Kalju II vs Maardu (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Maardu thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maardu với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Maardu, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về phong độ, Maardu đang vượt trội hơn hẳn Nõmme Kalju II (17% so với 83%). Về phong độ gần đây, Nõmme Kalju II đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 3.2 bàn thua mỗi trận, còn Maardu là 2.2 - 2.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Nõmme Kalju II thắng 2, hòa 1, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme Kalju II
#10
23 điểm · 32 trận
6T-5H-21B
Maardu
#6
42 điểm · 29 trận
12T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Maardu được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme Kalju II 2.95 - Hòa 4.20 - Maardu 1.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.80 | 1.83 | 3.50 / 1.55 | 2.15 | 2.95 | 4.20 | 1.85 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.70 | 1.50 / 1.65 | 1.95 | 3.20 | 2.75 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.22 | 4.00 | 3.10 | 4.50 | 1.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.25 | 3.00 | 2.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.14 | 1.49 | 2.50 | 3.75 | 2.10 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.63 | 2.00 | 2.85 | 2.75 | 2.48 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.65 | 4.00 / 1.86 | 1.76 | 3.10 | 4.05 | 1.88 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 1.91 | 1.50 / 1.73 | 1.97 | 3.38 | 2.62 | 2.31 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.82 | 1.89 | 4.00 / 1.91 | 1.80 | 2.91 | 3.97 | 1.88 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 1.93 | 1.75 / 1.97 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 2.08 | 1.73 | 5.50 / 4.00 | 1.23 | 67.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 21 Hạng 2 Estonia
- 01/08KTNõmme United IITartu Welco21
- 01/08KTFC TallinnFlora II10
- 01/08KTFCI Levadia IIElva22
- 03/08KTViimsiTallinna Kalev12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme Kalju II vs Maardu thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme Kalju II 1-4 Maardu (hiệp 1: 1-1).
Trận Nõmme Kalju II vs Maardu diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs Maardu thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 01/08.
Trận Nõmme Kalju II vs Maardu đá ở sân nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs Maardu đã diễn ra trên sân Hiiu Stadium tại Tallinn.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme Kalju II vs Maardu như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme Kalju II có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Maardu thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme Kalju II và Maardu thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Nõmme Kalju II thắng 2, hòa 1, thua 6.
