Tỷ Lệ Kèo Bóng Đá Hôm Nay 12/10/2026

87 trậnCập nhật trực tiếp
Hôm nayNgày mai

Tên đỏ = đội chấp · giá kèo dạng Malay · bấm tên đội để xem nhận định trận

Tỷ Lệ Kèo Bóng Đá Hôm Nay 12/10/2026: kèo chấp châu Á, tài xỉu, 1X2 toàn trận và hiệp 1
Trận đấu · Toàn trậnChấpTài/Xỉu1X2
Spain - Spain Primera Division RFEF
23:15Hòa
0.50.82
0.97
2.250.79
1.00
1.81
4.60
3.11
Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha
23:30Hòa
0.25-0.93
0.84
2.250.98
0.91
2.45
3.30
3.10
Italy - Serie A
23:30Hòa
10.93
0.99
30.85
-0.93
1.57
5.77
4.43
Denmark - VĐQG Đan Mạch
00:00Hòa
10.92
0.98
3.25-0.98
0.87
1.57
5.53
4.55
Israel - State Cup
00:00Hòa
0.75-0.98
0.78
2.50.90
0.90
1.75
3.90
3.50
Egypt - VĐQG Ai Cập
00:00Hòa
0.250.92
0.88
1.50.83
0.83
2.20
3.50
2.62
Bulgaria - VĐQG Bulgaria
00:00Hòa
10.78
-0.98
2.50.85
0.95
1.48
7.00
4.20
Egypt - VĐQG Ai Cập
00:00Hòa
1.250.99
0.87
2.50.93
0.90
1.41
8.37
4.41
Sweden - VĐQG Thụy Điển
00:00Hòa
1.50.94
0.93
30.89
0.96
1.32
8.84
5.61
00:00Hòa
0.750.90
0.96
2.750.93
0.93
1.70
4.47
4.26
Norway - VĐQG Na Uy
00:00Hòa
0.88
0.25-0.98
30.93
0.95
3.00
2.31
3.75
Norway - Hạng 4 Nauy
00:00Hòa
0.80
0.250.91
4.250.88
0.83
2.48
2.10
4.07
00:00Hòa
1.50.86
0.85
4.250.80
0.92
1.31
5.69
5.28
Sweden - Hạng 2 Thụy Điển
00:00Hòa
0.50.88
0.91
30.88
0.91
1.87
3.33
3.89
Canada - VĐQG Canada
00:00Hòa
1.250.76
0.91
3.250.83
0.83
1.34
6.90
4.55
Poland - Hạng 2 Ba Lan
00:00Hòa
0.50.80
1.00
2.750.80
1.00
1.79
3.88
3.62
Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha
00:00Hòa
0.250.94
0.78
2.250.80
0.93
2.31
3.02
3.16
Turkey - VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
00:00Hòa
0.95
0.50.85
2.50.73
-0.93
3.40
1.80
3.70
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
00:00Hòa
0.750.96
0.83
3.50.98
0.81
1.76
3.74
3.88
Saudi-Arabia - Hạng nhất Ả Rập Xê-út
00:00Hòa
0.750.82
0.80
30.85
0.77
1.67
4.04
3.80
Israel - VĐQG Israel
00:30Hòa
00.85
00.85
30.83
0.79
4.68
1.61
4.10
Hungary - Hạng 2 Hungary
00:45Hòa
0.91
0.250.85
2.250.84
0.92
3.40
2.16
2.87
World - Giao hữu ĐTQG
01:00Hòa
20.92
0.88
3.51.00
0.73
1.22
12.00
5.50
Brazil - Trẻ Paulista Brazil
01:00Hòa
0.82
1.250.84
30.92
0.71
6.74
1.37
4.33
Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00Hòa
0.25-0.99
0.72
20.97
0.75
2.37
3.05
2.67
Serbia - VĐQG Serbia
01:00Hòa
0-0.97
00.77
2.250.86
0.93
2.83
2.47
3.00
Romania - VĐQG Romania
01:00Hòa
00.90
00.90
2.50.95
0.85
2.55
2.45
3.25
Argentina - Argentina Prim C Metropolitana
01:00Hòa
0.86
0.250.89
1.750.88
0.87
3.53
2.24
2.66
Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00Hòa
0.750.86
0.76
20.78
0.84
1.68
5.15
3.12
01:00Hòa
0.250.97
0.71
20.89
0.74
2.35
3.11
2.76
01:00Hòa
20.85
0.95
2.50.95
0.85
1.28
6.50
5.25
01:00Hòa
0.250.98
0.74
1.750.79
0.92
2.36
3.27
2.53
01:00Hòa
00.88
00.92
1.50.62
-0.83
2.35
2.88
2.88
Argentina - Argentina Prim C Metropolitana
01:00Hòa
0.25-0.95
0.75
1.50.73
1.00
2.30
3.10
2.70
Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00Hòa
1.750.88
0.92
2.50.85
0.95
1.25
10.00
5.50
01:00Hòa
0.250.95
0.85
1.50.67
-0.91
2.20
3.40
2.75
Brazil - Trẻ Paulista Brazil
01:00Hòa
0.83
1.250.83
2.750.90
0.77
7.95
1.34
4.20
Chile - Hạng 2 Chile
01:00Hòa
0.750.90
0.90
2.5-0.95
0.75
1.65
4.33
3.60
England - Cúp U21 liên đoàn anh
01:00Hòa
0.750.99
0.81
3.250.81
0.97
1.78
3.56
4.02
01:00Hòa
10.99
0.81
3.250.80
0.98
1.61
4.19
4.32
World - Cúp C1 Châu Á
01:15Hòa
0.82
0.250.98
2.50.73
-0.93
3.10
2.25
3.25
Israel - Israel B League
01:15Hòa
0-0.98
00.78
2.51.00
0.80
2.62
2.35
3.25
World - Cúp C1 Châu Á
01:15Hòa
20.95
0.85
3.50.91
0.80
1.20
8.50
7.00
01:15Hòa
0.81
1.25-0.93
2.750.87
0.97
6.37
1.47
4.57
Peru - Hạng B Peru
01:15Hòa
0.250.97
0.76
2.250.98
0.75
2.28
2.96
2.88
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
01:30Hòa
0.50.98
0.84
2.5-0.98
0.80
1.97
3.84
3.21
Spain - Primera División RFEF - Group 1
01:30Hòa
00.72
00.95
2.250.80
0.86
2.40
2.74
2.97
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
01:30Hòa
0.250.94
0.73
20.73
0.90
2.28
2.99
2.97
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
01:30Hòa
0.750.85
0.95
2.50.80
1.00
1.65
4.33
3.60
Poland - VĐQG Ba Lan
01:30Hòa
0.5-0.93
0.83
3.250.92
0.95
2.06
3.26
4.04
England - Ryman League
01:45Hòa
0.85
0.50.90
30.85
0.91
3.05
1.89
4.03
France - Hạng 2 Pháp
01:45Hòa
00.96
00.77
2.750.83
0.81
2.66
2.40
3.54
Italy - Serie A
01:45Hòa
0.25-0.89
0.83
2.251.00
0.90
2.50
3.29
3.09
Brazil - VĐQG Brazil
02:00Hòa
01.00
00.90
2.750.95
0.93
2.72
2.61
3.54
England - Ngoại Hạng Anh
02:00Hòa
00.85
00.85
2.750.90
-0.95
3.48
2.19
3.70
Bolivia - VĐQG Bolivia
02:00Hòa
0.750.91
0.85
3.250.95
0.81
1.71
3.85
3.79
Gibraltar - VĐQG Gibraltar
02:00Hòa
10.69
0.99
3.50.91
0.76
1.40
5.38
4.79
Brazil - Hạng 2 Brazil
02:00Hòa
0.50.90
0.90
2.50.95
0.85
1.90
4.33
3.30
Argentina - VĐQG Argentina
02:00Hòa
00.90
00.80
20.82
0.82
2.18
3.84
3.00
Ireland - VĐQG Ireland
02:00Hòa
0.250.86
0.87
2.750.93
0.81
2.17
3.10
3.48
Spain - La Liga
02:00Hòa
00.94
00.98
2.250.96
0.94
2.77
2.81
3.23
Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha
02:00Hòa
0-0.94
00.85
2.250.93
0.95
2.96
2.68
3.10
Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha
02:15Hòa
0.50.85
1.00
2.51.00
0.80
1.85
4.50
3.30
World - Giao hữu ĐTQG
02:30Hòa
0.750.90
0.90
2.5-0.87
0.67
1.65
4.33
3.70
Argentina - Hạng nhất Argentina
03:00Hòa
0.250.88
0.78
1.750.81
0.81
2.26
3.46
2.67
Chile - VĐQG Chile
03:00Hòa
10.91
0.98
2.750.94
0.93
1.53
6.08
4.43
Morocco - Hạng 2 Marốc
03:00Hòa
0.88
0.50.90
2.51.00
0.80
4.64
1.89
2.87
Canada - VĐQG Canada
03:00Hòa
0.77
0.750.85
30.84
0.78
3.96
1.69
3.78
Paraguay - VĐQG Paraguay
03:00Hòa
00.93
00.93
2.250.95
0.88
2.79
2.78
3.03
Peru - Hạng B Peru
03:30Hòa
10.95
0.85
2.50.95
0.85
1.53
5.25
3.70
Chile - Hạng 2 Chile
03:30Hòa
0.50.93
0.85
2.750.89
0.89
1.93
3.23
3.81
Colombia - Hạng 2 Colombia
03:30Hòa
0.250.87
0.94
2.25-0.96
0.78
2.21
3.67
2.83
Bolivia - VĐQG Bolivia
04:15Hòa
2.50.85
0.81
40.82
0.80
1.09
14.20
7.60
Argentina - VĐQG Argentina
04:30Hòa
0.85
1.50.85
20.82
0.82
2.28
3.51
3.04
Brazil - Hạng 2 Brazil
05:00Hòa
2.750.79
0.93
3.750.86
0.86
1.03
29.00
12.20
Argentina - Hạng nhất Argentina
05:00Hòa
00.93
00.74
1.750.84
0.84
2.96
2.62
2.50
Jamaica - VĐQG Jamaica
05:05Hòa
0.72
0.250.91
2.250.81
0.86
2.91
2.26
3.10
Paraguay - VĐQG Paraguay
05:20Hòa
0.750.95
0.85
2.50.85
0.95
1.70
4.50
3.30
Brazil - Hạng 2 Brazil
05:30Hòa
1.250.78
-0.98
2.50.90
0.90
1.33
10.00
4.50
Brazil - VĐQG Brazil
05:30Hòa
0.84
0.5-0.98
2.50.92
0.92
3.77
2.01
3.50
Paraguay - Hạng 2 Paraguay
05:30Hòa
00.82
00.83
2.50.92
0.75
2.40
2.42
3.12
Brazil - VĐQG Brazil
07:00Hòa
0.250.98
0.90
2.75-0.98
0.86
2.28
3.12
3.59
Brazil - Hạng 2 Brazil
07:00Hòa
0.250.76
0.96
2.25-0.99
0.74
2.08
3.52
3.18
Panama - VĐQG Panama
HoãnHòa
01.00
00.80
2.51.00
0.80
2.73
2.46
3.14
Peru - Hạng B Peru
08:00Hòa
0.750.80
1.00
2.50.90
0.90
1.62
4.75
3.70
Costa-Rica - Hạng 2 Costa Rica
08:00Hòa
0.750.95
0.85
2.50.73
-0.93
1.73
4.00
3.50
Mexico - Cúp Quốc Gia Mexico
09:05Hòa
1.250.92
0.88
2.50.62
-0.80
1.42
5.75
4.20

Kèo cập nhật lúc: 23:03:20 12/10/2026

Tỷ lệ kèo bóng đá

Cập nhật 12/10/2026

Tỷ Lệ Kèo Bóng Đá Hôm Nay - Cập Nhật Liên Tục Tại SoiKeoTySo

Bảng tỷ lệ kèo bóng đá hôm nay tại SoiKeoTySo tổng hợp đầy đủ kèo châu Á, kèo tài xỉu và kèo 1X2 (thắng - hoà - thua) từ nhiều nguồn dữ liệu quốc tế, cho tất cả các trận đấu đang và sắp diễn ra trên toàn thế giới. Với những trận đang diễn ra, bảng kèo được làm mới liên tục mỗi 20 giây - đủ nhanh để bạn nắm bắt kịp mọi biến động tỷ lệ ngay khi diễn biến trận đấu thay đổi, thay vì phải tự tải lại trang liên tục.

Dù bạn đang tìm kèo bóng đá hôm nay của một trận cụ thể hay muốn xem tổng thể tỷ lệ kèo của cả một vòng đấu, SoiKeoTySo đều hiển thị đầy đủ, có thể lọc theo từng giải đấu và theo khung giờ thi đấu trong ngày.

Các Loại Kèo Bóng Đá Phổ Biến

Kèo Châu Á (Kèo Chấp)

Đội mạnh hơn phải chấp đội yếu hơn một số bàn thắng nhất định (0.25, 0.5, 0.75, 1, 1.5 trái...). Đặt cược đội chấp thì đội đó phải thắng cách biệt đủ số bàn quy định; đặt cược đội được chấp thì chỉ cần không thua cách biệt quá mức chấp. Đây là loại kèo được soi nhiều nhất vì phản ánh khá sát tương quan sức mạnh thực tế giữa 2 đội.

Kèo Tài Xỉu

Cược vào tổng số bàn thắng của cả trận, không quan tâm đội nào thắng. Tổng bàn thắng thực tế cao hơn mốc kèo thì Tài (Over) thắng, thấp hơn thì Xỉu (Under) thắng.

Kèo 1X2

Cược thẳng vào kết quả cuối trận: đội nhà thắng (1), hoà (X) hay đội khách thắng (2) - loại kèo đơn giản, dễ hiểu nhất cho người mới bắt đầu tìm hiểu cá cược bóng đá.

Cách Xem Bảng Kèo Tại SoiKeoTySo

Mỗi trận đấu hiển thị kèo chính của thị trường để bạn dễ theo dõi, kèm dấu hiệu tăng/giảm trực quan mỗi khi tỷ lệ thay đổi so với lần cập nhật trước. Bạn có thể lọc bảng kèo theo giải đấu cụ thể, xem riêng kèo hiệp 1 hoặc cả trận, và với những trận đang diễn ra, kèo "live" sẽ được ưu tiên hiển thị làm kèo chính vì phản ánh đúng nhất bối cảnh trận đấu tại thời điểm đó.

Kèo Mở, Kèo Đóng Và Ý Nghĩa Của Biến Động Tỷ Lệ

Kèo bóng đá không cố định ngay khi kèo được mở lần đầu (thường vài ngày trước trận) mà liên tục điều chỉnh cho tới sát giờ bóng lăn, dựa trên lượng tiền cược đổ vào từng bên. Kèo mở thường phản ánh đánh giá ban đầu dựa trên phong độ và đội hình dự kiến, còn kèo gần giờ đá (kèo đóng) đã hấp thụ thêm nhiều thông tin mới như tin tức đội hình chính thức hay biến động tiền cược của thị trường. Theo dõi cả quá trình biến động kèo, thay vì chỉ nhìn một thời điểm duy nhất, sẽ cho bạn góc nhìn đầy đủ hơn về cách thị trường đang đánh giá trận đấu.

Tỷ Lệ Kèo Trên SoiKeoTySo Được Cập Nhật Từ Đâu?

Toàn bộ tỷ lệ kèo trên SoiKeoTySo được đồng bộ tự động từ nguồn dữ liệu kèo quốc tế có thanh khoản tốt - không qua nhập liệu thủ công nên hạn chế tối đa sai lệch hay chậm trễ. Cùng một bộ dữ liệu kèo này còn là nguồn tính toán cho soi kèo nhận định và tip dự đoán AI, đảm bảo số liệu hiển thị xuyên suốt các trang luôn nhất quán với nhau.

Mẹo Đọc Bảng Kèo Hiệu Quả

Khi xem tỷ lệ kèo, đừng chỉ nhìn vào một con số duy nhất mà hãy đối chiếu cả 3 loại kèo (châu Á, tài xỉu, 1X2) cùng lúc để có bức tranh đầy đủ hơn về cách thị trường đánh giá trận đấu. Một trận có kèo châu Á nghiêng nhẹ về đội khách nhưng kèo tài xỉu ở mức thấp thường gợi ý một trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng, khác hẳn một trận có kèo chấp sâu kèm tài xỉu cao - thường là dấu hiệu của một đội vượt trội rõ rệt về sức mạnh tấn công.

Ngoài ra, nên theo dõi kèo ở nhiều thời điểm khác nhau (ngay khi mở kèo, giữa tuần, và sát giờ bóng lăn) thay vì chỉ xem một lần duy nhất - sự thay đổi của tỷ lệ theo thời gian đôi khi cung cấp thông tin giá trị hơn bản thân con số kèo tại một thời điểm cố định. Nếu kèo châu Á liên tục nới rộng về một phía trong những giờ cuối trước trận đấu, đó thường là tín hiệu cho thấy dòng tiền cược lớn đang đổ dồn về phía đó, phản ánh niềm tin của thị trường vào khả năng thắng của đội đó.

Vì Sao Chọn SoiKeoTySo Để Xem Kèo Bóng Đá?

SoiKeoTySo không chỉ hiển thị một con số tỷ lệ đơn lẻ mà còn giúp bạn hiểu rõ bối cảnh phía sau nó - từ nhận định soi kèo, tip AI cho tới thống kê trận đấu chi tiết - tất cả trong cùng một hệ sinh thái dữ liệu nhất quán, cập nhật liên tục và hoàn toàn miễn phí.

Câu Hỏi Thường Gặp

Kèo bóng đá hôm nay có được cập nhật liên tục không?

Có. Trận chưa đá được cập nhật theo chu kỳ đồng bộ thường xuyên, trận đang diễn ra được làm mới mỗi 20 giây.

Vì sao tỷ lệ kèo giữa các nguồn lại khác nhau?

Mỗi nguồn tự định giá kèo theo dữ liệu và mô hình riêng, nên tỷ lệ có thể chênh lệch nhẹ giữa các nguồn cho cùng 1 trận đấu.

Kèo châu Á và kèo tài xỉu khác nhau như thế nào?

Kèo châu Á cược vào đội nào thắng (có tính mức chấp), còn kèo tài xỉu cược vào tổng số bàn thắng của cả trận, không quan tâm đội nào thắng thua.

Tôi có thể xem lại kèo trước khi trận đấu diễn ra không?

Có, bảng kèo hiển thị ngay khi có kèo cho trận đấu đó, thường từ vài ngày trước giờ bóng lăn.

Kèo hiệp 1 khác gì kèo cả trận?

Kèo hiệp 1 chỉ tính kết quả/bàn thắng trong 45 phút đầu, trong khi kèo cả trận (Full Time) tính trên toàn bộ 90 phút thi đấu chính thức.

Vì sao kèo trận đang diễn ra thay đổi liên tục?

Kèo live phản ánh diễn biến thực tế trên sân - tỷ số hiện tại, thẻ phạt, chấn thương - nên biến động nhanh hơn nhiều so với kèo trước trận.

Xem Thêm

Tham khảo thêm soi kèo nhận định, tip dự đoán AI, lịch thi đấu và kết quả bóng đá để có cái nhìn đầy đủ trước mỗi trận đấu.