Soi kèo, nhận định Al-Gharafa vs Esteghlal FC - Cúp C1 Châu Á
Al-Gharafa
Esteghlal FCNhận định, soi kèo Al-Gharafa vs Esteghlal FC - Cúp C1 Châu Á
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Al-Gharafa được đánh giá 30% khả năng thắng, hòa 28% và Esteghlal FC thắng 42% trong trận Al-Gharafa vs Esteghlal FC thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Á. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Esteghlal FC hoặc Al-Gharafa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Esteghlal FC (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Al-Gharafa đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Esteghlal FC là 3.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Al-Gharafa thắng 0, hòa 0, thua 1. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Esteghlal FC hạng 2 (3 điểm) so với Al-Gharafa hạng 12 (0 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Theo kèo châu Á (0.25), Esteghlal FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Al-Gharafa 3.10 - Hòa 3.25 - Esteghlal FC 2.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 2.20 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 3.40 | 2.25 | 2.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.65 | 2.75 / 1.85 | 1.79 | 2.91 | 3.64 | 2.33 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.70 | 1.25 / 2.03 | 1.68 | 3.40 | 2.20 | 2.81 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 2.01 | 2.75 / 1.96 | 1.88 | 2.89 | 3.76 | 2.28 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.07 | 1.77 | 1.00 / 1.71 | 2.15 | 3.46 | 2.33 | 2.97 |
🎯 Chốt kèo hôm nay — Dự đoán kết quả Al-Gharafa vs Esteghlal FC
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Esteghlal FC hoặc Al-Gharafa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn
Esteghlal FC chấp Al-Gharafa 0.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Al-Gharafa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Al-Gharafa
Esteghlal FC
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Esteghlal FC đang xếp hạng 2 với 3 điểm, hơn Al-Gharafa (hạng 12, 0 điểm) tới 3 điểm trên bảng xếp hạng.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác · League Phase - 2 Cúp C1 Châu Á
- 12/10KTPakhtakorAl-Qadisiyah FC11
- LIVEAl-Wasl FCAl-Ahli Jeddah11
- LIVETractor SaziAl Shamal00
- 13/1001:15Al-NassrNeftchivs
- 13/1001:15Al Quwa Al JawiyaAl Ainvs
- 13/1014:45Newcastle JetsGamba Osakavs
- 13/1017:00Pohang SteelersJohor Darul Takzim FCvs
- 13/1017:00Kyoto SangaRatchaburivs
Câu hỏi thường gặp
Trận Al-Gharafa vs Esteghlal FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Al-Gharafa vs Esteghlal FC thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Á diễn ra lúc 01:15 ngày 13/10.
Trận Al-Gharafa vs Esteghlal FC đá ở sân nào?
Trận đấu Al-Gharafa vs Esteghlal FC diễn ra trên sân Thani bin Jassim Stadium tại Al Rayyan.
Tỷ lệ dự đoán trận Al-Gharafa vs Esteghlal FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Al-Gharafa có 30% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Esteghlal FC thắng 42%.
Lịch sử đối đầu giữa Al-Gharafa và Esteghlal FC thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Al-Gharafa thắng 0, hòa 0, thua 1.
