Kết quả Rangers de Talca vs Union San Felipe - Hạng 2 Chile
Rangers de Talca
Union San Felipe- A. Marquez 14' (pen)
- A. Marquez 36'
- I. S. Mesias Gonzalez 40'
- I. S. Mesias Gonzalez 42'
Nhận định trước trận Rangers de Talca vs Union San Felipe - Hạng 2 Chile
Trận đấu Rangers de Talca vs Union San Felipe tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Rangers de Talca thắng 4-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Rangers de Talca có 54% khả năng thắng, hòa 25% và Union San Felipe thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Rangers de Talca hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Rangers de Talca có 4 trận thắng, 1 trận hòa và 5 trận thua trước Union San Felipe trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Rangers de Talca
#16
21 điểm · 27 trận
5T-6H-16B
Union San Felipe
#15
22 điểm · 27 trận
5T-7H-15B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Rangers de Talca với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Rangers de Talca 1.65 - Hòa 3.60 - Union San Felipe 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 1.65 | 3.60 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.25 | 2.20 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 1.84 | 2.50 / 1.95 | 1.73 | 1.61 | 3.52 | 5.01 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.77 | 1.89 | 1.00 / 1.86 | 1.81 | 2.22 | 2.09 | 5.70 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.94 | 2.25 / 1.79 | 2.01 | 1.65 | 3.56 | 4.85 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.04 | 1.00 / 1.94 | 1.83 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -4.00 / 2.10 | 1.70 | 4.50 / 5.75 | 1.14 | 1.01 | 26.00 | 34.00 |
Trận khác vòng 27 Hạng 2 Chile
- 10/10KTRecoletaMagallanes12
- 11/10KTSantiago WanderersCurico Unido12
- 11/10KTDeportes TemucoDeportes Santa Cruz21
- 11/10KTAntofagastaSan Marcos de Arica30
- 12/10KTDeportes CopiapoCobreloa21
- 12/10KTD. Puerto MonttSan Luis01
- 13/10KTDeportes IquiqueUnion Espanola10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Rangers de Talca vs Union San Felipe thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Rangers de Talca 4-0 Union San Felipe (hiệp 1: 4-0). Ghi bàn: A. Marquez 14' (phạt đền), A. Marquez 36', I. S. Mesias Gonzalez 40', I. S. Mesias Gonzalez 42' cho Rangers de Talca.
Trận Rangers de Talca vs Union San Felipe diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Rangers de Talca vs Union San Felipe thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 01:00 ngày 13/10.
Trận Rangers de Talca vs Union San Felipe đá ở sân nào?
Trận đấu Rangers de Talca vs Union San Felipe đã diễn ra trên sân Estadio Fiscal de Talca tại Talca.
Tỷ lệ dự đoán trận Rangers de Talca vs Union San Felipe như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Rangers de Talca có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Union San Felipe thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Rangers de Talca và Union San Felipe thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Rangers de Talca thắng 4, hòa 1, thua 5.
