Kết quả FC Tallinn vs Flora II - Hạng 2 Estonia
FC Tallinn
Flora IINhận định trước trận FC Tallinn vs Flora II - Hạng 2 Estonia
FC Tallinn vs Flora II (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả FC Tallinn thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Flora II với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Flora II, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Flora II (38% - 62%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, FC Tallinn đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 2.6 bàn thua mỗi trận, còn Flora II là 1.8 - 2.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: FC Tallinn thắng 4, hòa 1, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Tallinn
#9
35 điểm · 31 trận
9T-8H-14B
Flora II
#3
48 điểm · 31 trận
14T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.00), Flora II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FC Tallinn 3.90 - Hòa 4.33 - Flora II 1.57.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.77 | 1.85 | 4.50 / 2.10 | 1.57 | 3.90 | 4.33 | 1.57 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.73 | 1.93 | 1.50 / 1.57 | 2.05 | 3.95 | 2.80 | 1.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.22 | 4.00 | 3.90 | 4.50 | 1.57 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.92 | 1.88 | — | — | 3.75 | 3.00 | 1.95 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.49 | 2.15 | 5.10 | 4.60 | 1.38 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.63 | 2.00 | 4.50 | 2.95 | 1.79 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.78 | 1.90 | 4.00 / 1.81 | 1.81 | 4.16 | 4.30 | 1.59 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.97 | 1.69 | 1.75 / 1.94 | 1.75 | 4.10 | 2.69 | 2.02 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 1.75 | 1.94 | 4.00 / 1.86 | 1.85 | 3.55 | 4.35 | 1.62 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.72 | 1.99 | 1.75 / 1.93 | 1.77 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.70 | 2.10 | 1.50 / 4.40 | 1.20 | 1.03 | 15.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 21 Hạng 2 Estonia
- 01/08KTNõmme United IITartu Welco21
- 01/08KTNõmme Kalju IIMaardu14
- 01/08KTFCI Levadia IIElva22
- 03/08KTViimsiTallinna Kalev12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Tallinn vs Flora II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Tallinn 1-0 Flora II (hiệp 1: 0-0).
Trận FC Tallinn vs Flora II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Tallinn vs Flora II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 01/08.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Tallinn vs Flora II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Tallinn có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Flora II thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Tallinn và Flora II thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, FC Tallinn thắng 4, hòa 1, thua 5.
