Kết quả FCI Levadia II vs Elva - Hạng 2 Estonia
FCI Levadia II
ElvaNhận định trước trận FCI Levadia II vs Elva - Hạng 2 Estonia
Trận đấu FCI Levadia II vs Elva tại Hạng 2 Estonia đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FCI Levadia II có 35% khả năng thắng, hòa 35% và Elva thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FCI Levadia II hoặc hòa. FCI Levadia II cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Elva trong giai đoạn gần đây (64% - 36%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, FCI Levadia II ghi trung bình 2.8 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Elva ghi 1.6 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FCI Levadia II có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Elva trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FCI Levadia II
#5
44 điểm · 30 trận
14T-2H-14B
Elva
#4
48 điểm · 31 trận
14T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FCI Levadia II với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FCI Levadia II 1.91 - Hòa 3.90 - Elva 2.95.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.77 | 3.50 / 1.73 | 1.90 | 1.91 | 3.90 | 2.95 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.73 | 1.85 | 2.30 | 2.62 | 3.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.30 | 3.40 | 1.95 | 4.10 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 2.38 | 2.75 | 3.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.72 | 1.80 | 2.14 | 3.60 | 2.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.82 | 1.77 | 2.55 | 2.60 | 2.95 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.72 | 1.97 | 3.75 / 1.92 | 1.77 | 1.94 | 3.95 | 3.00 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.96 | 1.70 | 1.50 / 1.84 | 1.84 | 2.40 | 2.55 | 3.32 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.83 | 3.75 / 1.93 | 1.79 | 1.88 | 3.97 | 2.92 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.77 | 1.50 / 1.84 | 1.85 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 2.15 | 1.68 | 3.50 / 5.00 | 1.17 | 1.07 | 9.00 | 41.00 |
Trận khác vòng 21 Hạng 2 Estonia
- 01/08KTNõmme United IITartu Welco21
- 01/08KTFC TallinnFlora II10
- 01/08KTNõmme Kalju IIMaardu14
- 03/08KTViimsiTallinna Kalev12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FCI Levadia II vs Elva thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FCI Levadia II 2-2 Elva (hiệp 1: 0-0).
Trận FCI Levadia II vs Elva diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FCI Levadia II vs Elva thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 01/08.
Trận FCI Levadia II vs Elva đá ở sân nào?
Trận đấu FCI Levadia II vs Elva đã diễn ra trên sân Maarjamae staadion tại Tallinn.
Tỷ lệ dự đoán trận FCI Levadia II vs Elva như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FCI Levadia II có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Elva thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa FCI Levadia II và Elva thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, FCI Levadia II thắng 3, hòa 2, thua 4.
