Kết quả Slavia Praha U19 vs Lens U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Slavia Praha U19
Lens U19- P. Potmesil 27'
- P. Potmesil 55'
- M. Seddik 80'
Nhận định trước trận Slavia Praha U19 vs Lens U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Trận đấu Slavia Praha U19 vs Lens U19 tại Cúp C1 Châu Âu U19 đã kết thúc với kết quả Slavia Praha U19 thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Slavia Praha U19 có 44% khả năng thắng, hòa 21% và Lens U19 thắng 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Slavia Praha U19 hoặc Lens U19, kèm kèo tài xỉu trên 3.5 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Slavia Praha U19 với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Slavia Praha U19 2.15 - Hòa 4.10 - Lens U19 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.33 | 3.25 | 2.15 | 4.10 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 2.62 | 2.62 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.74 | 1.86 | 2.12 | 3.85 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.79 | 1.80 | 2.55 | 2.63 | 2.88 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 1.81 | 1.89 | 2.06 | 4.30 | 2.63 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 2.00 | 1.50 / 1.82 | 1.88 | 2.46 | 2.76 | 2.97 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.92 | 3.50 / 1.83 | 1.93 | 2.02 | 4.36 | 2.63 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.70 | 1.50 / 1.89 | 1.85 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.60 | 2.30 | 3.50 / 6.60 | 1.11 | 1.02 | 21.00 | 151.00 |
Trận khác · League Phase - 1 Cúp C1 Châu Âu U19
- 08/09KTAEK Athens U19LASK U1900
- 08/09KTPorto U19Manchester City U1931
- 08/09KTClub Brugge U19Aston Villa U1953
- 08/09KTLille U19Real Betis U1900
- 08/09KTReal Madrid U19Internazionale U1930
- 08/09KTBorussia Dortmund U19Villarreal U1923
- 09/09KTStuttgart U19Viking U1950
- 09/09KTNapoli U19Arsenal U1912
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Slavia Praha U19 vs Lens U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Slavia Praha U19 2-1 Lens U19 (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: P. Potmesil 27', P. Potmesil 55' cho Slavia Praha U19; M. Seddik 80' cho Lens U19.
Trận Slavia Praha U19 vs Lens U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Slavia Praha U19 vs Lens U19 thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu U19 đã diễn ra lúc 19:00 ngày 10/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Slavia Praha U19 vs Lens U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Slavia Praha U19 có 44% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 21%, Lens U19 thắng 35%.
