Kết quả Real Madrid U19 vs Internazionale U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Real Madrid U19
Internazionale U19- D. Yanez 32'
- D. Yanez 62'
- F. Santamaria 90+2'
Nhận định trước trận Real Madrid U19 vs Internazionale U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Trận đấu Real Madrid U19 vs Internazionale U19 tại Cúp C1 Châu Âu U19 đã kết thúc với kết quả Real Madrid U19 thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Real Madrid U19 có 65% khả năng thắng, hòa 20% và Internazionale U19 thắng 15%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Real Madrid U19 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Real Madrid U19 có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Internazionale U19 trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 08/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Real Madrid U19 với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Real Madrid U19 1.38 - Hòa 5.00 - Internazionale U19 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.95 | 1.77 | 1.40 | 4.80 | 5.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 1.77 | 2.75 | 5.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 2.00 | 1.73 | 1.38 | 5.00 | 5.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.05 | 2.60 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.10 | 1.58 | 1.42 | 4.60 | 5.25 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.02 | 1.61 | 1.84 | 2.65 | 5.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.25 / 1.81 | 1.81 | 3.25 / 1.77 | 1.94 | 1.40 | 4.60 | 5.95 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.75 / 2.11 | 1.62 | 1.50 / 1.99 | 1.73 | 1.80 | 2.65 | 5.80 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.25 / 1.81 | 1.95 | 3.50 / 1.97 | 1.79 | 1.37 | 4.64 | 6.27 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.76 | 2.00 | 1.50 / 1.99 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.38 | 3.00 | 2.50 / 6.60 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác · League Phase - 1 Cúp C1 Châu Âu U19
- 08/09KTAEK Athens U19LASK U1900
- 08/09KTPorto U19Manchester City U1931
- 08/09KTClub Brugge U19Aston Villa U1953
- 08/09KTLille U19Real Betis U1900
- 08/09KTBorussia Dortmund U19Villarreal U1923
- 09/09KTStuttgart U19Viking U1950
- 09/09KTNapoli U19Arsenal U1912
- 09/09KTPSG U19Slovan Bratislava U1961
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Real Madrid U19 vs Internazionale U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Real Madrid U19 3-0 Internazionale U19 (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: D. Yanez 32', D. Yanez 62', F. Santamaria 90+2' cho Real Madrid U19.
Trận Real Madrid U19 vs Internazionale U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Real Madrid U19 vs Internazionale U19 thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu U19 đã diễn ra lúc 21:00 ngày 08/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Real Madrid U19 vs Internazionale U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Real Madrid U19 có 65% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 20%, Internazionale U19 thắng 15%.
Lịch sử đối đầu giữa Real Madrid U19 và Internazionale U19 thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Real Madrid U19 thắng 2, hòa 1, thua 0.
