Kết quả Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Club Brugge U19
Aston Villa U19- W. Burgess 20' (phản lưới)
- T. N. Koren 42'
- T. N. Koren 53'
- M. Knouzi 79'
- T. N. Koren 84'
- J. McGrath 73'
- M. Meade 86'
- J. McGrath 90+1'
Nhận định trước trận Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 - Cúp C1 Châu Âu U19
Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 (Cúp C1 Châu Âu U19) đã khép lại với kết quả Club Brugge U19 thắng 5-3. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Club Brugge U19 với tỷ lệ 46%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Brugge U19 hoặc Aston Villa U19, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Club Brugge U19 thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 08/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Club Brugge U19 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Brugge U19 1.91 - Hòa 3.75 - Aston Villa U19 3.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.77 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.91 | 3.75 | 3.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.10 | 1.62 | 2.40 | 2.38 | 3.55 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 1.90 | 3.90 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.20 | 2.50 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.18 | 1.53 | 1.96 | 3.60 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.62 | 2.05 | 3.25 / 1.95 | 1.76 | 1.88 | 3.48 | 3.56 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.71 | 1.25 / 1.86 | 1.84 | 2.44 | 2.22 | 4.08 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.97 | 1.79 | 3.00 / 1.78 | 1.99 | 1.96 | 3.44 | 3.28 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.79 | 1.25 / 1.83 | 1.91 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.25 / 2.38 | 1.55 | 8.00 / 2.20 | 1.65 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · League Phase - 1 Cúp C1 Châu Âu U19
- 08/09KTAEK Athens U19LASK U1900
- 08/09KTPorto U19Manchester City U1931
- 08/09KTLille U19Real Betis U1900
- 08/09KTBorussia Dortmund U19Villarreal U1923
- 08/09KTReal Madrid U19Internazionale U1930
- 09/09KTStuttgart U19Viking U1950
- 09/09KTNapoli U19Arsenal U1912
- 09/09KTPSG U19Slovan Bratislava U1961
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Brugge U19 5-3 Aston Villa U19 (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: W. Burgess 20' (phản lưới), T. N. Koren 42', T. N. Koren 53', M. Knouzi 79', T. N. Koren 84' cho Club Brugge U19; J. McGrath 73', M. Meade 86', J. McGrath 90+1' cho Aston Villa U19.
Trận Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu U19 đã diễn ra lúc 19:00 ngày 08/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Brugge U19 vs Aston Villa U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Brugge U19 có 46% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Aston Villa U19 thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa Club Brugge U19 và Aston Villa U19 thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Club Brugge U19 thắng 0, hòa 0, thua 1.
