Kết quả Šamorín vs Petržalka - Hạng 2 Slovakia
Šamorín
Petržalka- P. Varga 55'
- E. Isaac 64'
Nhận định trước trận Šamorín vs Petržalka - Hạng 2 Slovakia
Šamorín vs Petržalka (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Šamorín với tỷ lệ 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Šamorín hoặc Petržalka, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Šamorín thắng 2, hòa 3, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Šamorín
#2
28 điểm · 12 trận
9T-1H-2B
Petržalka
#1
29 điểm · 12 trận
9T-2H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Šamorín được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Šamorín 2.25 - Hòa 3.30 - Petržalka 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.25 | 3.30 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.88 | 2.25 | 3.20 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.89 | 2.75 / 1.84 | 1.82 | 2.38 | 3.24 | 2.55 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.87 | 1.00 / 1.67 | 2.04 | 2.95 | 2.12 | 3.20 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.96 | 2.75 / 1.92 | 1.90 | 2.51 | 3.32 | 2.65 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 1.25 / 2.14 | 1.71 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.15 | 1.68 | 2.50 / 6.80 | 1.11 | 17.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 12 Hạng 2 Slovakia
- 10/10KTBaník Lehota p.VtáčnikomLokomotíva Zvolen10
- 10/10KTPovažská BystricaTatran Prešov22
- 10/10KTMFK BytčaHumenné41
- 11/10KTMalženiceInter Bratislava25
- 11/10KTSlovan Bratislava IILiptovský Mikuláš20
- 11/10KTŽilina IIGalanta23
- 12/10KTZlaté MoravcePohronie13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Šamorín vs Petržalka thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Šamorín 1-1 Petržalka (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: P. Varga 55' cho Šamorín; E. Isaac 64' cho Petržalka.
Trận Šamorín vs Petržalka diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Šamorín vs Petržalka thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 20:00 ngày 11/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Šamorín vs Petržalka như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Šamorín có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Petržalka thắng 35%.
Lịch sử đối đầu giữa Šamorín và Petržalka thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Šamorín thắng 2, hòa 3, thua 5.
