Kết quả Považská Bystrica vs Tatran Prešov - Hạng 2 Slovakia
Považská Bystrica
Tatran PrešovNhận định trước trận Považská Bystrica vs Tatran Prešov - Hạng 2 Slovakia
Považská Bystrica vs Tatran Prešov (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả hòa 2-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Považská Bystrica với tỷ lệ 39%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Považská Bystrica hoặc Tatran Prešov, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Považská Bystrica thắng 1, hòa 1, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Považská Bystrica
#3
23 điểm · 12 trận
7T-2H-3B
Tatran Prešov
#8
18 điểm · 12 trận
5T-3H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Považská Bystrica được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Považská Bystrica 1.95 - Hòa 3.50 - Tatran Prešov 3.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 1.95 | 3.50 | 3.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.50 | 2.30 | 3.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.72 | 1.95 | 2.75 / 1.82 | 1.80 | 2.29 | 3.28 | 2.62 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 1.92 | 1.25 / 1.99 | 1.67 | 2.87 | 2.14 | 3.40 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.76 | 2.05 | 2.75 / 1.85 | 1.93 | 2.34 | 3.40 | 2.71 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 2.02 | 1.25 / 2.06 | 1.74 | — | — | — |
Trận khác vòng 12 Hạng 2 Slovakia
- 10/10KTBaník Lehota p.VtáčnikomLokomotíva Zvolen10
- 10/10KTMFK BytčaHumenné41
- 11/10KTMalženiceInter Bratislava25
- 11/10KTSlovan Bratislava IILiptovský Mikuláš20
- 11/10KTŽilina IIGalanta23
- 11/10KTŠamorínPetržalka11
- 12/10KTZlaté MoravcePohronie13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Považská Bystrica vs Tatran Prešov thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Považská Bystrica 2-2 Tatran Prešov (hiệp 1: 1-1).
Trận Považská Bystrica vs Tatran Prešov diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Považská Bystrica vs Tatran Prešov thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 20:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Považská Bystrica vs Tatran Prešov như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Považská Bystrica có 39% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Tatran Prešov thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa Považská Bystrica và Tatran Prešov thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Považská Bystrica thắng 1, hòa 1, thua 4.
