Kết quả Malženice vs Inter Bratislava - Hạng 2 Slovakia
Malženice
Inter Bratislava- Không rõ 13'
- Không rõ 88'
- Không rõ 53'
- Không rõ 56'
- Không rõ 58'
- Không rõ 80'
- Không rõ 89'
Nhận định trước trận Malženice vs Inter Bratislava - Hạng 2 Slovakia
Malženice vs Inter Bratislava (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Inter Bratislava thắng 5-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Malženice với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Malženice hoặc Inter Bratislava, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Malženice thắng 2, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Inter Bratislava
#5
19 điểm · 12 trận
5T-4H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 2.20 - Hòa 3.50 - Inter Bratislava 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.20 | 3.50 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.75 | 2.30 | 3.20 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.70 | 2.75 / 1.80 | 1.86 | 2.25 | 3.34 | 2.64 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 1.93 | 1.25 / 1.96 | 1.69 | 2.87 | 2.15 | 3.37 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.78 | 2.03 | 2.75 / 1.85 | 1.93 | 2.36 | 3.41 | 2.67 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.79 | 2.00 | 1.25 / 2.06 | 1.74 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 3.00 / 1.83 | 1.98 | 7.50 / 4.50 | 1.19 | 67.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 12 Hạng 2 Slovakia
- 10/10KTBaník Lehota p.VtáčnikomLokomotíva Zvolen10
- 10/10KTPovažská BystricaTatran Prešov22
- 10/10KTMFK BytčaHumenné41
- 11/10KTSlovan Bratislava IILiptovský Mikuláš20
- 11/10KTŽilina IIGalanta23
- 11/10KTŠamorínPetržalka11
- 12/10KTZlaté MoravcePohronie13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Inter Bratislava thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 2-5 Inter Bratislava (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Không rõ 13', Không rõ 88' cho Malženice; Không rõ 53', Không rõ 56', Không rõ 58', Không rõ 80', Không rõ 89' cho Inter Bratislava.
Trận Malženice vs Inter Bratislava diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Inter Bratislava thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 11/10.
Trận Malženice vs Inter Bratislava đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Inter Bratislava đã diễn ra trên sân Obecny futbalovy stadion Malzenice.
Tỷ lệ dự đoán trận Malženice vs Inter Bratislava như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Malženice có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Inter Bratislava thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Malženice và Inter Bratislava thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Malženice thắng 2, hòa 1, thua 1.
