Kết quả Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC - Hạng 2 Hungary
Kecskeméti TE
Tiszakecske FCNhận định trước trận Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Kecskeméti TE có 35% khả năng thắng, hòa 35% và Tiszakecske FC thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Kecskeméti TE hoặc hòa. Tiszakecske FC cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Kecskeméti TE trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Kecskeméti TE ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 3.0 bàn/trận, trong khi Tiszakecske FC ghi 1.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Kecskeméti TE có 5 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Tiszakecske FC trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Kecskeméti TE
#2
20 điểm · 9 trận
6T-2H-1B
Tiszakecske FC
#3
19 điểm · 9 trận
5T-4H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Kecskeméti TE với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Kecskeméti TE 1.70 - Hòa 3.50 - Tiszakecske FC 4.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.75 | 1.85 | 1.65 | 3.50 | 4.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.42 | 2.25 | 2.20 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.70 | 3.50 | 4.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.30 | 2.25 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.83 | 1.79 | 2.50 / 1.77 | 1.92 | 1.68 | 3.60 | 4.38 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.84 | 1.00 / 1.74 | 1.95 | 2.21 | 2.17 | 5.08 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.91 | 1.85 | 2.50 / 1.81 | 1.96 | 1.70 | 3.62 | 4.13 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.95 | 1.00 / 1.74 | 2.02 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.98 | 2.75 / 1.90 | 1.90 | 1.80 | 2.10 | 15.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Hungary
- 01/08KTGyirmot SEKozarmisleny FC21
- 01/08KTKazincbarcikaiFehérvár FC31
- 02/0800:00Szeged 2011BVSCvs
- 02/08KTKarcag SESoroksar22
- 02/08KTCsakvarNagykanizsai ULE12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kecskeméti TE 1-1 Tiszakecske FC (hiệp 1: 1-1).
Trận Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:30 ngày 01/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Kecskeméti TE vs Tiszakecske FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Kecskeméti TE có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Tiszakecske FC thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Kecskeméti TE và Tiszakecske FC thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Kecskeméti TE thắng 5, hòa 1, thua 2.
