Kết quả Kazincbarcikai vs Fehérvár FC - Hạng 2 Hungary
Kazincbarcikai
Fehérvár FCNhận định trước trận Kazincbarcikai vs Fehérvár FC - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Kazincbarcikai vs Fehérvár FC tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Kazincbarcikai thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Kazincbarcikai có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Fehérvár FC thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Fehérvár FC thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Fehérvár FC cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Kazincbarcikai trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Kazincbarcikai ghi trung bình 0.0 bàn và để thủng lưới 0.0 bàn/trận, trong khi Fehérvár FC ghi 4.0 và để thủng 0.0 bàn/trận. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Kazincbarcikai
#4
16 điểm · 9 trận
4T-4H-1B
Fehérvár FC
#8
12 điểm · 9 trận
4T-0H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Kazincbarcikai 2.62 - Hòa 3.00 - Fehérvár FC 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.77 | 2.50 / 2.05 | 1.60 | 2.62 | 3.00 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.80 | 0.50 / 1.40 | 2.45 | 3.30 | 2.00 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.50 | 3.30 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.25 | 2.05 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.93 | 1.71 | 2.55 | 2.90 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.74 | 2.25 / 1.94 | 1.75 | 2.75 | 2.93 | 2.45 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.75 | 0.75 / 1.67 | 2.00 | 3.58 | 1.88 | 3.22 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.77 | 2.00 / 1.76 | 2.01 | 2.76 | 2.97 | 2.46 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.79 | 0.75 / 1.81 | 1.93 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 2.15 | 1.68 | 4.50 / 5.25 | 1.16 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Hungary
- 01/08KTGyirmot SEKozarmisleny FC21
- 01/08KTKecskeméti TETiszakecske FC11
- 02/0800:00Szeged 2011BVSCvs
- 02/08KTKarcag SESoroksar22
- 02/08KTCsakvarNagykanizsai ULE12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Kazincbarcikai vs Fehérvár FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kazincbarcikai 3-1 Fehérvár FC (hiệp 1: 1-1).
Trận Kazincbarcikai vs Fehérvár FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Kazincbarcikai vs Fehérvár FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:30 ngày 01/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Kazincbarcikai vs Fehérvár FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Kazincbarcikai có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Fehérvár FC thắng 50%.
