Kết quả Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC - Hạng 2 Hungary
Gyirmot SE
Kozarmisleny FCNhận định trước trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC - Hạng 2 Hungary
Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC (Hạng 2 Hungary) đã khép lại với kết quả Gyirmot SE thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gyirmot SE với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Gyirmot SE thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về phong độ, Gyirmot SE đang vượt trội hơn hẳn Kozarmisleny FC (100% so với 0%). Về phong độ gần đây, Gyirmot SE đạt hiệu suất 3.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Kozarmisleny FC là 0.0 - 4.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Gyirmot SE thắng 5, hòa 1, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gyirmot SE
#5
16 điểm · 9 trận
5T-1H-3B
Kozarmisleny FC
#16
4 điểm · 9 trận
1T-1H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Gyirmot SE được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gyirmot SE 2.00 - Hòa 3.35 - Kozarmisleny FC 3.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.73 | 2.50 / 1.73 | 1.90 | 2.00 | 3.35 | 3.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.42 | 2.60 | 2.20 | 3.55 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.00 | 3.30 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | — | — | 2.60 | 2.30 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.72 | 1.91 | 2.50 / 1.75 | 1.94 | 1.99 | 3.44 | 3.24 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.63 | 1.00 / 1.71 | 1.99 | 2.58 | 2.15 | 3.89 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.25 / 1.95 | 1.85 | 3.75 / 1.95 | 1.75 | 1.10 | 7.00 | 21.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Hungary
- 01/08KTKecskeméti TETiszakecske FC11
- 01/08KTKazincbarcikaiFehérvár FC31
- 02/0800:00Szeged 2011BVSCvs
- 02/08KTKarcag SESoroksar22
- 02/08KTCsakvarNagykanizsai ULE12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gyirmot SE 2-1 Kozarmisleny FC (hiệp 1: 1-0).
Trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:30 ngày 01/08.
Trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC đá ở sân nào?
Trận đấu Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC đã diễn ra trên sân Alcufer Stadion tại Gyor.
Tỷ lệ dự đoán trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gyirmot SE có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Kozarmisleny FC thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Gyirmot SE và Kozarmisleny FC thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Gyirmot SE thắng 5, hòa 1, thua 3.
