Kết quả FC Aarau vs Stade Nyonnais - Hạng 2 Thụy Sĩ
FC Aarau
Stade Nyonnais- H. Koide 36'
- R. Baturina 76'
- M. Regillo 89' (pen)
Nhận định trước trận FC Aarau vs Stade Nyonnais - Hạng 2 Thụy Sĩ
FC Aarau vs Stade Nyonnais (Hạng 2 Thụy Sĩ) đã khép lại với kết quả FC Aarau thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FC Aarau với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC Aarau hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. FC Aarau cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Stade Nyonnais trong giai đoạn gần đây (100% - 0%). Về phong độ gần đây, FC Aarau đạt hiệu suất 0.5 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Stade Nyonnais là 0.5 - 2.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: FC Aarau thắng 5, hòa 2, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Aarau
#5
12 điểm · 9 trận
3T-3H-3B
Stade Nyonnais
#10
2 điểm · 9 trận
0T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.25), FC Aarau được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FC Aarau 1.45 - Hòa 4.75 - Stade Nyonnais 5.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.40 | 4.40 | 6.40 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.70 | 1.85 | 2.55 | 5.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.45 | 4.75 | 5.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.90 | 1.90 | — | — | 1.83 | 2.62 | 5.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.06 | 1.62 | 1.43 | 4.30 | 5.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.98 | 1.64 | 1.89 | 2.60 | 5.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.86 | 1.76 | 3.25 / 1.93 | 1.78 | 1.40 | 4.50 | 6.15 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.54 | 2.19 | 1.25 / 1.81 | 1.89 | 1.88 | 2.49 | 5.81 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.25 / 1.97 | 1.87 | 3.25 / 2.02 | 1.81 | 1.45 | 4.84 | 6.03 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.87 | 1.93 | 1.25 / 1.85 | 1.95 | 1.87 | 2.73 | 6.07 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.28 | 3.55 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 08/08KTFC WinterthurFC WIL 190050
- 08/08KTSC KriensYverdon Sport02
- 08/08KTStade Lausanne-OuchyRapperswil20
- 08/08KTÉtoile CarougeNeuchatel Xamax FC01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Aarau vs Stade Nyonnais thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Aarau 2-1 Stade Nyonnais (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: H. Koide 36', R. Baturina 76' cho FC Aarau; M. Regillo 89' (phạt đền) cho Stade Nyonnais.
Trận FC Aarau vs Stade Nyonnais diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Aarau vs Stade Nyonnais thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 01:15 ngày 08/08.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Aarau vs Stade Nyonnais như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Aarau có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Stade Nyonnais thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Aarau và Stade Nyonnais thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, FC Aarau thắng 5, hòa 2, thua 3.
