Kết quả Stade Nyonnais vs FC Aarau - Hạng 2 Thụy Sĩ
Stade Nyonnais
FC Aarau- I. Aliu 57' (phản lưới)
- S. Edougue 75'
- M. Guindo 90+2'
Nhận định trước trận Stade Nyonnais vs FC Aarau - Hạng 2 Thụy Sĩ
Stade Nyonnais vs FC Aarau (Hạng 2 Thụy Sĩ) đã khép lại với kết quả Stade Nyonnais thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FC Aarau với tỷ lệ 63%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC Aarau hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Stade Nyonnais thắng 2, hòa 2, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Stade Nyonnais
#10
2 điểm · 9 trận
0T-2H-7B
FC Aarau
#5
12 điểm · 9 trận
3T-3H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.25), FC Aarau được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Stade Nyonnais 5.25 - Hòa 4.75 - FC Aarau 1.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.25 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 1.83 | 1.83 | 5.25 | 4.75 | 1.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 2.10 | 1.67 | 5.00 | 2.60 | 1.91 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.25 / 1.74 | 1.89 | 3.50 / 1.92 | 1.76 | 5.51 | 4.55 | 1.42 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.18 | 1.56 | 1.50 / 1.96 | 1.72 | 5.17 | 2.61 | 1.89 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.25 / 1.88 | 1.98 | 3.50 / 1.93 | 1.91 | 5.68 | 5.01 | 1.47 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.93 | 1.88 | 1.50 / 2.00 | 1.83 | 5.51 | 2.89 | 1.88 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 3.10 | 1.35 | 3.50 / 5.90 | 1.13 | 1.02 | 19.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 10 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 10/10KTRapperswilStade Lausanne-Ouchy03
- 10/10KTSC KriensFC WIL 190011
- 10/10KTNeuchatel Xamax FCFC Winterthur30
- 10/10KTÉtoile CarougeYverdon Sport02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Stade Nyonnais vs FC Aarau thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Stade Nyonnais 2-1 FC Aarau (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: I. Aliu 57' (phản lưới), S. Edougue 75' cho Stade Nyonnais; M. Guindo 90+2' cho FC Aarau.
Trận Stade Nyonnais vs FC Aarau diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Stade Nyonnais vs FC Aarau thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 01:15 ngày 10/10.
Trận Stade Nyonnais vs FC Aarau đá ở sân nào?
Trận đấu Stade Nyonnais vs FC Aarau đã diễn ra trên sân Colovray Sports Centre tại Nyon.
Tỷ lệ dự đoán trận Stade Nyonnais vs FC Aarau như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Stade Nyonnais có 17% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 19%, FC Aarau thắng 63%.
Lịch sử đối đầu giữa Stade Nyonnais và FC Aarau thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Stade Nyonnais thắng 2, hòa 2, thua 6.
