Kết quả Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC - Hạng 2 Thụy Sĩ
Étoile Carouge
Neuchatel Xamax FC- M. Camara 18'
Nhận định trước trận Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC - Hạng 2 Thụy Sĩ
Trận đấu Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC tại Hạng 2 Thụy Sĩ đã kết thúc với kết quả Neuchatel Xamax FC thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Étoile Carouge có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Neuchatel Xamax FC thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Neuchatel Xamax FC. Về khả năng phòng thủ, Étoile Carouge đang vượt trội hơn hẳn Neuchatel Xamax FC (75% so với 25%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Étoile Carouge ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 0.5 bàn/trận, trong khi Neuchatel Xamax FC ghi 2.5 và để thủng 1.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Étoile Carouge có 4 trận thắng, 0 trận hòa và 4 trận thua trước Neuchatel Xamax FC trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Étoile Carouge
#8
9 điểm · 9 trận
2T-3H-4B
Neuchatel Xamax FC
#6
12 điểm · 9 trận
4T-0H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Étoile Carouge 2.45 - Hòa 3.60 - Neuchatel Xamax FC 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 2.45 | 3.60 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.70 | 2.88 | 2.35 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 2.40 | 3.60 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.75 | 2.40 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.81 | 1.86 | 3.25 / 1.93 | 1.78 | 2.40 | 3.44 | 2.48 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 1.85 | 1.25 / 1.83 | 1.87 | 2.88 | 2.27 | 3.04 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.89 | 1.96 | 3.25 / 2.01 | 1.83 | 2.53 | 3.65 | 2.63 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.94 | 1.25 / 1.84 | 1.98 | 2.97 | 2.55 | 3.07 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 1.53 | 2.43 | 1.50 / 6.60 | 1.11 | 126.00 | 15.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 08/08KTFC WinterthurFC WIL 190050
- 08/08KTSC KriensYverdon Sport02
- 08/08KTStade Lausanne-OuchyRapperswil20
- 08/08KTFC AarauStade Nyonnais21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Étoile Carouge 0-1 Neuchatel Xamax FC (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: M. Camara 18' cho Neuchatel Xamax FC.
Trận Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 01:15 ngày 08/08.
Trận Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC đá ở sân nào?
Trận đấu Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC đã diễn ra trên sân Stade de la Fontenette tại Carouge.
Tỷ lệ dự đoán trận Étoile Carouge vs Neuchatel Xamax FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Étoile Carouge có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Neuchatel Xamax FC thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Étoile Carouge và Neuchatel Xamax FC thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Étoile Carouge thắng 4, hòa 0, thua 4.
