Kết quả Žilina II vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Žilina II
Považská Bystrica- P. Baleja 15'
- M. Traore 18'
- D. Kucharcik 45+2' (phản lưới)
- M. Bortoli 79'
- M. Svoboda 23' (phản lưới)
- D. Kucharcik 29'
Nhận định trước trận Žilina II vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Žilina II vs Považská Bystrica (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Žilina II thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Žilina II với tỷ lệ 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Žilina II hoặc Považská Bystrica, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Žilina II thắng 2, hòa 3, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Žilina II
#5
20 điểm · 12 trận
6T-2H-4B
Považská Bystrica
#3
23 điểm · 12 trận
7T-2H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Žilina II 2.40 - Hòa 3.40 - Považská Bystrica 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 2.40 | 3.40 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.92 | — | — | 2.88 | 2.40 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.82 | 3.00 / 1.88 | 1.75 | 2.44 | 3.40 | 2.39 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.81 | 1.25 / 1.91 | 1.73 | 3.02 | 2.21 | 2.94 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.91 | 1.87 | 3.00 / 1.95 | 1.83 | 2.51 | 3.49 | 2.46 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.94 | 1.25 / 2.00 | 1.78 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.00 / 2.10 | 1.70 | 6.50 / 4.50 | 1.19 | 1.00 | 41.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Slovakia
- 18/09KTLiptovský MikulášZlaté Moravce00
- 19/09KTLokomotíva ZvolenMalženice12
- 19/09KTHumennéInter Bratislava11
- 19/09KTMFK BytčaBaník Lehota p.Vtáčnikom21
- 19/09KTTatran PrešovŠamorín01
- 20/09KTGalantaSlovan Bratislava II21
- 21/09KTPetržalkaPohronie10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Žilina II vs Považská Bystrica thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Žilina II 4-2 Považská Bystrica (hiệp 1: 3-2). Ghi bàn: P. Baleja 15', M. Traore 18', D. Kucharcik 45+2' (phản lưới), M. Bortoli 79' cho Žilina II; M. Svoboda 23' (phản lưới), D. Kucharcik 29' cho Považská Bystrica.
Trận Žilina II vs Považská Bystrica diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Žilina II vs Považská Bystrica thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 20/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Žilina II vs Považská Bystrica như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Žilina II có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Považská Bystrica thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Žilina II và Považská Bystrica thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Žilina II thắng 2, hòa 3, thua 3.
