Kết quả Lokomotíva Zvolen vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Lokomotíva Zvolen
MalženiceNhận định trước trận Lokomotíva Zvolen vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Lokomotíva Zvolen vs Malženice (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Malženice thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Lokomotíva Zvolen với tỷ lệ 46%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Lokomotíva Zvolen hoặc Malženice, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Lokomotíva Zvolen thắng 2, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lokomotíva Zvolen
#16
3 điểm · 12 trận
0T-3H-9B
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Lokomotíva Zvolen được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Lokomotíva Zvolen 1.95 - Hòa 3.50 - Malženice 3.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.95 | 3.50 | 3.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.50 | 2.30 | 3.60 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.68 | 2.00 | 2.75 / 1.75 | 1.93 | 1.91 | 3.54 | 3.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.99 | 1.68 | 1.25 / 1.90 | 1.74 | 2.44 | 2.25 | 3.91 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.94 | 1.84 | 2.75 / 1.78 | 2.02 | 1.93 | 3.63 | 3.33 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.79 | 1.25 / 2.01 | 1.78 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.58 | 2.35 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 81.00 | 15.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Slovakia
- 18/09KTLiptovský MikulášZlaté Moravce00
- 19/09KTHumennéInter Bratislava11
- 19/09KTMFK BytčaBaník Lehota p.Vtáčnikom21
- 19/09KTTatran PrešovŠamorín01
- 20/09KTŽilina IIPovažská Bystrica42
- 20/09KTGalantaSlovan Bratislava II21
- 21/09KTPetržalkaPohronie10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lokomotíva Zvolen vs Malženice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lokomotíva Zvolen 1-2 Malženice (hiệp 1: 1-0).
Trận Lokomotíva Zvolen vs Malženice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lokomotíva Zvolen vs Malženice thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 20:30 ngày 19/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Lokomotíva Zvolen vs Malženice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lokomotíva Zvolen có 46% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Malženice thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa Lokomotíva Zvolen và Malženice thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Lokomotíva Zvolen thắng 2, hòa 1, thua 1.
