Kết quả Žilina II vs Petržalka - Hạng 2 Slovakia
Žilina II
PetržalkaNhận định trước trận Žilina II vs Petržalka - Hạng 2 Slovakia
Žilina II vs Petržalka (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Petržalka thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Petržalka với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Petržalka. Petržalka cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Žilina II trong giai đoạn gần đây (25% - 75%). Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Žilina II thắng 3, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Žilina II
#5
20 điểm · 12 trận
6T-2H-4B
Petržalka
#1
29 điểm · 12 trận
9T-2H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Žilina II 2.45 - Hòa 3.45 - Petržalka 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.65 | 2.15 | 2.45 | 3.45 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 3.00 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 2.60 | 3.30 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 3.00 | 2.25 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.25 | 1.50 | 1.98 | 3.55 | 2.85 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.08 | 1.57 | 2.48 | 2.40 | 3.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.80 | 2.75 / 1.83 | 1.85 | 2.53 | 3.28 | 2.42 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.80 | 1.25 / 2.03 | 1.65 | 3.15 | 2.14 | 2.95 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.96 | 1.83 | 2.75 / 1.88 | 1.91 | 2.61 | 3.36 | 2.44 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.94 | 1.83 | 1.25 / 2.07 | 1.73 | — | — | — |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Slovakia
- 25/07KTHumennéTatran Prešov12
- 25/07KTBaník Lehota p.VtáčnikomPohronie33
- 25/07KTPovažská BystricaInter Bratislava31
- 25/07KTGalantaLokomotíva Zvolen11
- 25/07KTMFK BytčaLiptovský Mikuláš05
- 26/07KTSlovan Bratislava IIZlaté Moravce01
- 27/07KTŠamorínMalženice20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Žilina II vs Petržalka thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Žilina II 0-2 Petržalka (hiệp 1: 0-0).
Trận Žilina II vs Petržalka diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Žilina II vs Petržalka thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 26/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Žilina II vs Petržalka như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Žilina II có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Petržalka thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Žilina II và Petržalka thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Žilina II thắng 3, hòa 2, thua 4.
