Kết quả Šamorín vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Šamorín
MalženiceNhận định trước trận Šamorín vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Šamorín vs Malženice (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Šamorín thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Šamorín với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Šamorín hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Šamorín đang vượt trội hơn hẳn Malženice (67% so với 33%). Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Šamorín thắng 5, hòa 0, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Šamorín
#2
28 điểm · 12 trận
9T-1H-2B
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Šamorín được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Šamorín 2.00 - Hòa 3.40 - Malženice 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.00 | 3.40 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | — | — | 2.62 | 2.25 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.73 | 1.88 | 1.98 | 3.10 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.45 | 1.42 | 2.50 | 2.23 | 3.65 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 1.94 | 2.75 / 1.90 | 1.79 | 2.00 | 3.36 | 3.28 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.62 | 1.00 / 1.70 | 2.01 | 2.60 | 2.12 | 3.96 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.78 | 2.75 / 1.94 | 1.85 | 2.01 | 3.46 | 3.27 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.74 | 1.00 / 1.68 | 2.12 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 2.10 | 1.70 | 2.50 / 4.65 | 1.18 | 1.00 | 41.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Slovakia
- 25/07KTHumennéTatran Prešov12
- 25/07KTBaník Lehota p.VtáčnikomPohronie33
- 25/07KTPovažská BystricaInter Bratislava31
- 25/07KTGalantaLokomotíva Zvolen11
- 25/07KTMFK BytčaLiptovský Mikuláš05
- 26/07KTŽilina IIPetržalka02
- 26/07KTSlovan Bratislava IIZlaté Moravce01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Šamorín vs Malženice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Šamorín 2-0 Malženice (hiệp 1: 0-0).
Trận Šamorín vs Malženice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Šamorín vs Malženice thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 22:00 ngày 27/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Šamorín vs Malženice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Šamorín có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Malženice thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Šamorín và Malženice thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Šamorín thắng 5, hòa 0, thua 2.
