Kết quả York United vs Forge - VĐQG Canada
York United
ForgeNhận định trước trận York United vs Forge - VĐQG Canada
Trận đấu York United vs Forge tại VĐQG Canada đã kết thúc với kết quả Forge thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá York United có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Forge thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Forge thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về phong độ, Forge đang vượt trội hơn hẳn York United (6% so với 94%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, York United ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 3.4 bàn/trận, trong khi Forge ghi 2.2 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, York United có 0 trận thắng, 4 trận hòa và 6 trận thua trước Forge trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
York United
#7
27 điểm · 26 trận
6T-9H-11B
Forge
#2
54 điểm · 26 trận
16T-6H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Forge với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: York United 4.50 - Hòa 3.70 - Forge 1.67.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 1.00 / 1.77 | 1.95 | 2.50 / 1.77 | 2.00 | 4.50 | 3.70 | 1.67 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.50 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 4.33 | 2.25 | 2.25 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 4.50 | 3.60 | 1.62 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 5.00 | 2.25 | 2.20 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.63 | 2.12 | 5.20 | 4.00 | 1.55 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.89 | 1.74 | 2.75 / 1.92 | 1.75 | 4.93 | 3.65 | 1.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.91 | 1.74 | 1.00 / 1.73 | 1.97 | 5.30 | 2.16 | 2.18 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.96 | 1.83 | 2.75 / 2.00 | 1.79 | 4.44 | 3.79 | 1.66 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 2.06 | 1.74 | 1.00 / 1.74 | 2.07 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 4.40 | 1.20 | 4.50 / 6.60 | 1.11 | 101.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group Stage VĐQG Canada
- 18/07KTSupra du QuebecVancouver FC15
- 18/07KTAtlético OttawaYork United11
- 19/07KTCavalry FCHFX Wanderers FC11
- 25/07KTHFX Wanderers FCSupra du Quebec23
- 25/07KTVancouver FCCavalry FC10
- 27/07KTAtlético OttawaPacific FC32
- 29/07KTCavalry FCSupra du Quebec21
- 01/08KTPacific FCSupra du Quebec12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận York United vs Forge thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số York United 1-3 Forge (hiệp 1: 1-1).
Trận York United vs Forge diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu York United vs Forge thuộc khuôn khổ VĐQG Canada đã diễn ra lúc 04:00 ngày 27/07.
Trận York United vs Forge đá ở sân nào?
Trận đấu York United vs Forge đã diễn ra trên sân York Lions Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận York United vs Forge như thế nào?
Theo số liệu thống kê, York United có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Forge thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa York United và Forge thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, York United thắng 0, hòa 4, thua 6.
