Kết quả Supra du Quebec vs Vancouver FC - VĐQG Canada
Supra du Quebec
Vancouver FCNhận định trước trận Supra du Quebec vs Vancouver FC - VĐQG Canada
Trận đấu Supra du Quebec vs Vancouver FC tại VĐQG Canada đã kết thúc với kết quả Vancouver FC thắng 5-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Supra du Quebec có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Vancouver FC thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Vancouver FC. Về phong độ, Vancouver FC đang vượt trội hơn hẳn Supra du Quebec (36% so với 64%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Supra du Quebec ghi trung bình 1.8 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Vancouver FC ghi 2.0 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Supra du Quebec có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Vancouver FC trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Supra du Quebec
#4
35 điểm · 27 trận
10T-5H-12B
Vancouver FC
#5
34 điểm · 26 trận
9T-7H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Supra du Quebec 2.48 - Hòa 3.55 - Vancouver FC 2.48.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.55 | 2.35 | 2.48 | 3.55 | 2.48 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 2.95 | 2.25 | 2.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.38 | 3.30 | 2.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.88 | 2.38 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.60 | 2.20 | 2.43 | 3.65 | 2.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.23 | 1.50 | 2.85 | 2.35 | 3.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.85 | 3.00 / 1.84 | 1.78 | 2.38 | 3.64 | 2.40 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 1.83 | 1.25 / 1.89 | 1.79 | 2.84 | 2.32 | 2.94 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.91 | 3.00 / 1.88 | 1.90 | 2.38 | 3.90 | 2.41 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.87 | 1.90 | 1.25 / 1.82 | 1.95 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 4.00 / 3.30 | 1.33 | 6.50 / 4.65 | 1.18 | 41.00 | 26.00 | 1.01 |
Trận khác · Group Stage VĐQG Canada
- 18/07KTAtlético OttawaYork United11
- 19/07KTCavalry FCHFX Wanderers FC11
- 25/07KTHFX Wanderers FCSupra du Quebec23
- 25/07KTVancouver FCCavalry FC10
- 27/07KTAtlético OttawaPacific FC32
- 27/07KTYork UnitedForge13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Supra du Quebec vs Vancouver FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Supra du Quebec 1-5 Vancouver FC (hiệp 1: 0-2).
Trận Supra du Quebec vs Vancouver FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Supra du Quebec vs Vancouver FC thuộc khuôn khổ VĐQG Canada đã diễn ra lúc 06:00 ngày 18/07.
Trận Supra du Quebec vs Vancouver FC đá ở sân nào?
Trận đấu Supra du Quebec vs Vancouver FC đã diễn ra trên sân CEPSUM Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận Supra du Quebec vs Vancouver FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Supra du Quebec có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Vancouver FC thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Supra du Quebec và Vancouver FC thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Supra du Quebec thắng 0, hòa 2, thua 1.
