Kết quả Yantra 2019 vs Montana - Hạng 2 Bulgaria
Yantra 2019
Montana- Không rõ 19'
- Không rõ 44'
- Không rõ 90+5'
- Không rõ 7'
- Không rõ 35'
Nhận định trước trận Yantra 2019 vs Montana - Hạng 2 Bulgaria
Trận đấu Yantra 2019 vs Montana tại Hạng 2 Bulgaria đã kết thúc với kết quả Yantra 2019 thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Yantra 2019 có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Montana thắng 45%. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Montana (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Yantra 2019 ghi trung bình 0.5 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Montana ghi 2.5 và để thủng 1.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Yantra 2019 có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Montana trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Yantra 2019
#6
19 điểm · 12 trận
6T-1H-5B
Montana
#15
11 điểm · 11 trận
3T-2H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Yantra 2019 2.15 - Hòa 3.10 - Montana 3.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.85 | 2.50 / 2.00 | 1.65 | 2.15 | 3.10 | 3.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.60 | 2.10 | 0.50 / 1.38 | 2.50 | 2.85 | 2.00 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.00 | 2.10 | 3.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.96 | 1.66 | 2.16 | 3.30 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.87 | 1.81 | 2.25 / 1.82 | 1.86 | 2.18 | 3.12 | 3.10 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.61 | 2.09 | 1.00 / 2.01 | 1.70 | 2.86 | 1.97 | 3.94 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.85 | 2.25 / 1.85 | 1.86 | 2.12 | 3.11 | 3.01 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 1.98 | 1.00 / 1.88 | 1.82 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.55 | 2.38 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 17.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Bulgaria
- 07/08KTEtar Veliko TarnovoMarek10
- 09/08KTVihrenChernomorets 1919 Burgas11
- 09/08KTSportist SvogePirin Blagoevgrad10
- 09/08KTRilski SportistSpartak Pleven22
- 10/08KTLokomotiv G. OryahovitsaFratria02
- 10/08KTNesebarDobrudzha20
- 11/08KTBeroeLudogorets II20
- 11/08KTCSKA Sofia IIHebar 191843
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Yantra 2019 vs Montana thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Yantra 2019 3-2 Montana (hiệp 1: 2-2). Ghi bàn: Không rõ 19', Không rõ 44', Không rõ 90+5' cho Yantra 2019; Không rõ 7', Không rõ 35' cho Montana.
Trận Yantra 2019 vs Montana diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Yantra 2019 vs Montana thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bulgaria đã diễn ra lúc 00:00 ngày 12/08.
Trận Yantra 2019 vs Montana đá ở sân nào?
Trận đấu Yantra 2019 vs Montana đã diễn ra trên sân Stadion Hristo Botev tại Gabrovo.
Tỷ lệ dự đoán trận Yantra 2019 vs Montana như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Yantra 2019 có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Montana thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Yantra 2019 và Montana thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Yantra 2019 thắng 2, hòa 2, thua 4.
