Kết quả CSKA Sofia II vs Hebar 1918 - Hạng 2 Bulgaria
CSKA Sofia II
Hebar 1918- Không rõ 49'
- Không rõ 65'
- Không rõ 89'
- Không rõ 90+3'
- Không rõ 3'
- Không rõ 33'
- Không rõ 90+2'
Nhận định trước trận CSKA Sofia II vs Hebar 1918 - Hạng 2 Bulgaria
CSKA Sofia II vs Hebar 1918 (Hạng 2 Bulgaria) đã khép lại với kết quả CSKA Sofia II thắng 4-3. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CSKA Sofia II với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CSKA Sofia II hoặc hòa. Về phong độ, CSKA Sofia II đang vượt trội hơn hẳn Hebar 1918 (100% so với 0%). Về phong độ gần đây, CSKA Sofia II đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 0.5 bàn thua mỗi trận, còn Hebar 1918 là 1.5 - 2.5 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: CSKA Sofia II thắng 1, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSKA Sofia II
#1
24 điểm · 12 trận
7T-3H-2B
Hebar 1918
#10
17 điểm · 12 trận
5T-2H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), CSKA Sofia II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CSKA Sofia II 1.85 - Hòa 3.35 - Hebar 1918 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.80 | 2.50 / 1.75 | 1.85 | 1.85 | 3.35 | 3.60 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.35 | 1.44 | 2.45 | 2.20 | 3.95 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.80 | 3.40 | 3.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.25 | 2.25 | 4.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.79 | 1.81 | 1.71 | 3.30 | 4.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.50 | 1.40 | 2.30 | 2.23 | 4.35 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.66 | 1.99 | 2.50 / 1.82 | 1.87 | 1.94 | 3.30 | 3.53 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.66 | 1.00 / 1.80 | 1.88 | 2.53 | 2.07 | 4.33 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.94 | 1.72 | 2.50 / 1.81 | 1.85 | 1.93 | 3.16 | 3.14 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.63 | 1.00 / 1.75 | 1.90 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.35 | 3.10 | 6.50 / 6.60 | 1.11 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Bulgaria
- 07/08KTEtar Veliko TarnovoMarek10
- 09/08KTVihrenChernomorets 1919 Burgas11
- 09/08KTSportist SvogePirin Blagoevgrad10
- 09/08KTRilski SportistSpartak Pleven22
- 10/08KTLokomotiv G. OryahovitsaFratria02
- 10/08KTNesebarDobrudzha20
- 11/08KTBeroeLudogorets II20
- 12/08KTYantra 2019Montana32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSKA Sofia II vs Hebar 1918 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSKA Sofia II 4-3 Hebar 1918 (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: Không rõ 49', Không rõ 65', Không rõ 89', Không rõ 90+3' cho CSKA Sofia II; Không rõ 3', Không rõ 33', Không rõ 90+2' cho Hebar 1918.
Trận CSKA Sofia II vs Hebar 1918 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSKA Sofia II vs Hebar 1918 thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bulgaria đã diễn ra lúc 22:00 ngày 11/08.
Trận CSKA Sofia II vs Hebar 1918 đá ở sân nào?
Trận đấu CSKA Sofia II vs Hebar 1918 đã diễn ra trên sân Stadion Dragalevtsi tại Sofia.
Tỷ lệ dự đoán trận CSKA Sofia II vs Hebar 1918 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSKA Sofia II có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Hebar 1918 thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa CSKA Sofia II và Hebar 1918 thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, CSKA Sofia II thắng 1, hòa 1, thua 0.
