Kết quả Wanderers vs Cerro - Uruguay Cup
Wanderers
Cerro- A. Lopez 79'
- A. Severo 3'
Nhận định trước trận Wanderers vs Cerro - Uruguay Cup
Wanderers vs Cerro (Uruguay Cup) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Wanderers với tỷ lệ 44%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Wanderers hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Wanderers thắng 6, hòa 2, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Wanderers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Wanderers 2.05 - Hòa 3.10 - Cerro 3.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 2.35 | 1.55 | 2.05 | 3.10 | 3.45 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.48 | 2.45 | 2.75 | 2.00 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.35 | 1.57 | 2.00 | 3.30 | 3.30 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.08 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 2.62 | 2.00 | 4.33 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.25 / 2.00 | 1.75 | 2.00 | 2.95 | 3.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 2.12 | 1.64 | 2.63 | 2.00 | 4.10 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.75 | 1.93 | 2.00 / 1.74 | 1.89 | 2.05 | 3.02 | 3.54 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.58 | 0.75 / 1.73 | 1.95 | 2.77 | 1.89 | 4.54 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.79 | 1.97 | 2.00 / 1.81 | 1.95 | 2.07 | 3.00 | 3.45 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.16 | 1.65 | 0.75 / 1.75 | 2.01 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.98 | 2.50 / 6.60 | 1.11 | 19.00 | 1.02 | 19.00 |
Trận khác · Group Stage - 2 Uruguay Cup
- 02/09KTColónFenix33
- 02/09KTAtletico TorqueDanubio20
- 03/09KTCentral EspanolJuventud30
- 03/09KTCerritoDeportivo Maldonado02
- 03/09KTLiverpool MontevideoBoston River01
- 03/09KTAtenasPenarol22
- 04/09KTAlbion FCProgreso21
- 04/09KTCA River PlateClub Nacional23
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Wanderers vs Cerro thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Wanderers 1-1 Cerro (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: A. Lopez 79' cho Wanderers; A. Severo 3' cho Cerro.
Trận Wanderers vs Cerro diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Wanderers vs Cerro thuộc khuôn khổ Uruguay Cup đã diễn ra lúc 04:00 ngày 02/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Wanderers vs Cerro như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Wanderers có 44% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Cerro thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Wanderers và Cerro thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Wanderers thắng 6, hòa 2, thua 2.
