Kết quả Cerro vs Wanderers - VĐQG Uruguay
Cerro
Wanderers- Facundo Labandeira 18'
- Luciano Cosentino 45+1'
Nhận định trước trận Cerro vs Wanderers - VĐQG Uruguay
Trận đấu Cerro vs Wanderers tại VĐQG Uruguay đã kết thúc với kết quả Wanderers thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Cerro có 33% khả năng thắng, hòa 31% và Wanderers thắng 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Wanderers hoặc Cerro, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cerro có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước Wanderers trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Cerro
#11
36 điểm · 32 trận
10T-6H-16B
Wanderers
#7
50 điểm · 32 trận
14T-8H-10B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Cerro 2.62 - Hòa 3.10 - Wanderers 2.38.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 2.62 | 3.10 | 2.38 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 3.60 | 2.00 | 3.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.25 / 1.97 | 1.83 | 2.75 | 3.43 | 2.52 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.53 | 2.33 | 0.75 / 1.63 | 2.07 | 3.58 | 2.10 | 3.36 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.02 | 1.84 | 2.25 / 2.02 | 1.82 | 2.90 | 3.09 | 2.64 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.84 | 0.75 / 1.69 | 2.16 | 3.62 | 2.07 | 3.37 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.70 | 2.10 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 451.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Clausura - 9 VĐQG Uruguay
- 03/10KTLiverpool MontevideoProgreso32
- 04/10KTAlbion FCDefensor Sporting32
- 04/10KTDeportivo MaldonadoCentral Espanol30
- 04/10KTDanubioCerro Largo21
- 04/10KTBoston RiverJuventud00
- 05/10KTRacing MontevideoPenarol01
- 06/10KTClub NacionalAtletico Torque20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Cerro vs Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Cerro 0-2 Wanderers (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: Facundo Labandeira 18', Luciano Cosentino 45+1' cho Wanderers.
Trận Cerro vs Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Cerro vs Wanderers thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay đã diễn ra lúc 02:00 ngày 05/10.
Trận Cerro vs Wanderers đá ở sân nào?
Trận đấu Cerro vs Wanderers đã diễn ra trên sân Monumental Luis Tróccoli tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Cerro vs Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Cerro có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 31%, Wanderers thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Cerro và Wanderers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Cerro thắng 2, hòa 3, thua 5.
