Kết quả Velké Hamry vs Teplice II - Hạng nhất Séc
Velké Hamry
Teplice II- O. Etemike 45+1'
- O. Etemike 47' (pen)
Nhận định trước trận Velké Hamry vs Teplice II - Hạng nhất Séc
Velké Hamry vs Teplice II (Hạng nhất Séc) đã khép lại với kết quả Velké Hamry thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Teplice II với tỷ lệ 49%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Teplice II hoặc Velké Hamry, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Velké Hamry thắng 0, hòa 0, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Teplice II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Velké Hamry 3.30 - Hòa 3.90 - Teplice II 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 3.30 | 3.90 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.75 | 2.50 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.68 | 1.96 | 3.00 / 1.77 | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.78 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 1.86 | 1.25 / 1.81 | 1.86 | 3.97 | 2.35 | 2.31 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.93 | 1.83 | 3.00 / 1.84 | 1.92 | 3.43 | 3.75 | 1.83 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.83 | 1.91 | 1.25 / 1.88 | 1.86 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác · Group B - 10 Hạng nhất Séc
- 10/10KTHorní ŘediceBenátky nad Jizerou02
- 10/10KTMladá Boleslav IIBaník Souš10
- 10/10KTNeratovice-ByškovicePardubice II30
- 10/10KTSlovan Liberec IIChrudim13
- 11/10KTJablonec IISokol Brozany31
- 11/10KTSokol ZápyČáslav23
- 11/10KTVarnsdorfHradec Králové II21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Velké Hamry vs Teplice II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Velké Hamry 2-0 Teplice II (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: O. Etemike 45+1', O. Etemike 47' (phạt đền) cho Velké Hamry.
Trận Velké Hamry vs Teplice II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Velké Hamry vs Teplice II thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 21:00 ngày 10/10.
Trận Velké Hamry vs Teplice II đá ở sân nào?
Trận đấu Velké Hamry vs Teplice II đã diễn ra trên sân Stadion Velke Hamry tại Velke Hamry.
Tỷ lệ dự đoán trận Velké Hamry vs Teplice II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Velké Hamry có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Teplice II thắng 49%.
Lịch sử đối đầu giữa Velké Hamry và Teplice II thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Velké Hamry thắng 0, hòa 0, thua 2.
