Kết quả Neratovice-Byškovice vs Pardubice II - Hạng nhất Séc
Neratovice-Byškovice
Pardubice II- L. Vopat 26'
- O. Magdi 55'
- F. Mikes 74'
Nhận định trước trận Neratovice-Byškovice vs Pardubice II - Hạng nhất Séc
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Pardubice II tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Neratovice-Byškovice thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Neratovice-Byškovice có 27% khả năng thắng, hòa 25% và Pardubice II thắng 48%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Pardubice II hoặc Neratovice-Byškovice, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Neratovice-Byškovice có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Pardubice II trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Pardubice II với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Neratovice-Byškovice 3.20 - Hòa 3.75 - Pardubice II 1.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 3.20 | 3.75 | 1.85 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 3.60 | 2.40 | 2.38 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.65 | 2.05 | 3.00 / 1.80 | 1.82 | 3.50 | 3.68 | 1.81 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 1.91 | 1.25 / 1.82 | 1.85 | 4.00 | 2.32 | 2.33 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.87 | 1.88 | 3.00 / 1.88 | 1.88 | 3.32 | 3.68 | 1.88 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 1.94 | 1.25 / 1.90 | 1.84 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -3.00 / 2.08 | 1.73 | 3.50 / 6.00 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · Group B - 10 Hạng nhất Séc
- 10/10KTHorní ŘediceBenátky nad Jizerou02
- 10/10KTMladá Boleslav IIBaník Souš10
- 10/10KTSlovan Liberec IIChrudim13
- 10/10KTVelké HamryTeplice II20
- 11/10KTJablonec IISokol Brozany31
- 11/10KTSokol ZápyČáslav23
- 11/10KTVarnsdorfHradec Králové II21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Neratovice-Byškovice vs Pardubice II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Neratovice-Byškovice 3-0 Pardubice II (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: L. Vopat 26', O. Magdi 55', F. Mikes 74' cho Neratovice-Byškovice.
Trận Neratovice-Byškovice vs Pardubice II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Pardubice II thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 15:15 ngày 10/10.
Trận Neratovice-Byškovice vs Pardubice II đá ở sân nào?
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Pardubice II đã diễn ra trên sân Fotbalovy areal Neratovice.
Tỷ lệ dự đoán trận Neratovice-Byškovice vs Pardubice II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Neratovice-Byškovice có 27% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Pardubice II thắng 48%.
Lịch sử đối đầu giữa Neratovice-Byškovice và Pardubice II thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Neratovice-Byškovice thắng 0, hòa 0, thua 2.
