Kết quả Valletta FC vs Zabbar St. Patrick - VĐQG Malta
Valletta FC
Zabbar St. Patrick- A. Zammit 33' (pen)
- N. Micallef 62'
- A. Zammit 79' (pen)
- D. Tavares 82'
- N. Lancioni 17'
- M. Fontanella 40' (pen)
Nhận định trước trận Valletta FC vs Zabbar St. Patrick - VĐQG Malta
Trận đấu Valletta FC vs Zabbar St. Patrick tại VĐQG Malta đã kết thúc với kết quả Valletta FC thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Valletta FC có 54% khả năng thắng, hòa 26% và Zabbar St. Patrick thắng 20%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Valletta FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Valletta FC có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Zabbar St. Patrick trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Valletta FC
#1
16 điểm · 7 trận
5T-1H-1B
Zabbar St. Patrick
#10
5 điểm · 7 trận
1T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Valletta FC với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Valletta FC 1.67 - Hòa 3.40 - Zabbar St. Patrick 4.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 1.67 | 3.40 | 4.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.92 | — | — | 2.30 | 2.10 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.08 | 1.58 | 1.68 | 3.15 | 4.40 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.75 | 2.25 / 1.83 | 1.85 | 1.69 | 3.32 | 4.84 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 2.01 | 1.70 | 2.32 | 1.99 | 5.69 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.96 | 1.80 | 2.25 / 1.87 | 1.88 | 1.73 | 3.33 | 4.39 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.91 | 1.00 / 2.03 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.35 | 3.10 | 6.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Malta
- 14/08KTBirzebbugaFloriana03
- 15/08KTBalzan FCMarsaxlokk11
- 17/08KTSliema WanderersHibernians02
- 17/08KTBirkirkaraGzira United40
- 18/08KTHamrun SpartansMosta02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Valletta FC vs Zabbar St. Patrick thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Valletta FC 4-2 Zabbar St. Patrick (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: A. Zammit 33' (phạt đền), N. Micallef 62', A. Zammit 79' (phạt đền), D. Tavares 82' cho Valletta FC; N. Lancioni 17', M. Fontanella 40' (phạt đền) cho Zabbar St. Patrick.
Trận Valletta FC vs Zabbar St. Patrick diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Valletta FC vs Zabbar St. Patrick thuộc khuôn khổ VĐQG Malta đã diễn ra lúc 23:00 ngày 16/08.
Trận Valletta FC vs Zabbar St. Patrick đá ở sân nào?
Trận đấu Valletta FC vs Zabbar St. Patrick đã diễn ra trên sân Tony Bezzina Stadium tại Paola.
Tỷ lệ dự đoán trận Valletta FC vs Zabbar St. Patrick như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Valletta FC có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Zabbar St. Patrick thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa Valletta FC và Zabbar St. Patrick thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Valletta FC thắng 1, hòa 1, thua 1.
