Kết quả Balzan FC vs Marsaxlokk - VĐQG Malta
Balzan FC
Marsaxlokk- J. Portelli 73'
- N. Muscat 36'
Nhận định trước trận Balzan FC vs Marsaxlokk - VĐQG Malta
Trận đấu Balzan FC vs Marsaxlokk tại VĐQG Malta đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Balzan FC có 36% khả năng thắng, hòa 28% và Marsaxlokk thắng 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Balzan FC hoặc Marsaxlokk, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Balzan FC có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Marsaxlokk trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Balzan FC
#7
10 điểm · 7 trận
2T-4H-1B
Marsaxlokk
#3
14 điểm · 7 trận
4T-2H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Balzan FC 2.55 - Hòa 3.20 - Marsaxlokk 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 2.05 | 1.70 | 2.55 | 3.20 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 3.10 | 2.10 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.50 | 3.25 | 2.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | — | — | 3.20 | 2.05 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.83 | 2.25 / 1.78 | 1.91 | 2.53 | 3.15 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.92 | 1.77 | 3.22 | 2.01 | 3.18 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 2.25 | 1.63 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 17.00 | 1.03 | 15.00 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Malta
- 14/08KTBirzebbugaFloriana03
- 16/08KTValletta FCZabbar St. Patrick42
- 17/08KTSliema WanderersHibernians02
- 17/08KTBirkirkaraGzira United40
- 18/08KTHamrun SpartansMosta02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Balzan FC vs Marsaxlokk thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Balzan FC 1-1 Marsaxlokk (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: J. Portelli 73' cho Balzan FC; N. Muscat 36' cho Marsaxlokk.
Trận Balzan FC vs Marsaxlokk diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Balzan FC vs Marsaxlokk thuộc khuôn khổ VĐQG Malta đã diễn ra lúc 01:30 ngày 15/08.
Trận Balzan FC vs Marsaxlokk đá ở sân nào?
Trận đấu Balzan FC vs Marsaxlokk đã diễn ra trên sân Centenary Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận Balzan FC vs Marsaxlokk như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Balzan FC có 36% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Marsaxlokk thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Balzan FC và Marsaxlokk thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Balzan FC thắng 2, hòa 2, thua 3.
