Kết quả Ulsan Hyundai FC vs Incheon United - VĐQG Hàn Quốc
Ulsan Hyundai FC
Incheon UnitedNhận định trước trận Ulsan Hyundai FC vs Incheon United - VĐQG Hàn Quốc
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Incheon United tại VĐQG Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả Incheon United thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Ulsan Hyundai FC có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Incheon United thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ulsan Hyundai FC hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Ulsan Hyundai FC đang vượt trội hơn hẳn Incheon United (78% so với 22%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Ulsan Hyundai FC ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Incheon United ghi 1.4 và để thủng 0.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ulsan Hyundai FC có 4 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Incheon United trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 18/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ulsan Hyundai FC
#2
47 điểm · 31 trận
14T-5H-12B
Incheon United
#7
42 điểm · 31 trận
11T-9H-11B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ulsan Hyundai FC 2.20 - Hòa 3.30 - Incheon United 3.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.57 | 2.30 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.20 | 3.30 | 3.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.15 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 2.85 | 2.00 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.15 | 3.20 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.25 | 1.62 | — | — | 2.88 | 2.10 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.70 | 2.50 / 1.93 | 1.72 | 2.00 | 3.20 | 3.35 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.86 | 1.81 | 2.55 | 2.08 | 3.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 2.27 | 1.56 | 2.25 / 1.85 | 1.92 | 2.19 | 3.22 | 3.32 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.61 | 1.00 / 2.04 | 1.73 | 2.85 | 1.98 | 4.18 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.98 | 2.25 / 1.90 | 1.99 | 2.24 | 3.35 | 3.47 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.29 | 1.68 | 1.00 / 2.04 | 1.81 | 2.93 | 2.19 | 4.14 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.55 | 2.38 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 501.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 19 VĐQG Hàn Quốc
- 21/07KTJeonbuk MotorsDaejeon Citizen00
- 21/07KTJeju United FCGangwon FC11
- 22/07KTBucheon FC 1995FC Anyang23
- 22/07KTGwangju FCGimcheon Sangmu FC11
- 22/07KTFC SeoulPohang Steelers31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ulsan Hyundai FC vs Incheon United thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ulsan Hyundai FC 1-2 Incheon United (hiệp 1: 1-1).
Trận Ulsan Hyundai FC vs Incheon United diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Incheon United thuộc khuôn khổ VĐQG Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 21/07.
Trận Ulsan Hyundai FC vs Incheon United đá ở sân nào?
Trận đấu Ulsan Hyundai FC vs Incheon United đã diễn ra trên sân Ulsan Munsu Football Stadium tại Ulsan.
Tỷ lệ dự đoán trận Ulsan Hyundai FC vs Incheon United như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ulsan Hyundai FC có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Incheon United thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Ulsan Hyundai FC và Incheon United thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Ulsan Hyundai FC thắng 4, hòa 4, thua 2.
