Kết quả Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Gwangju FC
Gimcheon Sangmu FCNhận định trước trận Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC (VĐQG Hàn Quốc) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gimcheon Sangmu FC với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Gimcheon Sangmu FC. Về khả năng tấn công, Gimcheon Sangmu FC đang vượt trội hơn hẳn Gwangju FC (20% so với 80%). Về phong độ gần đây, Gwangju FC đạt hiệu suất 0.2 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Gimcheon Sangmu FC là 0.8 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Gwangju FC thắng 2, hòa 4, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gwangju FC
#12
18 điểm · 31 trận
2T-12H-17B
Gimcheon Sangmu FC
#10
33 điểm · 31 trận
5T-18H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Gimcheon Sangmu FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gwangju FC 4.00 - Hòa 3.35 - Gimcheon Sangmu FC 1.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 4.00 | 3.35 | 1.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.62 | 1.45 | 1.50 / 2.70 | 1.40 | 4.20 | 2.10 | 2.45 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 3.80 | 3.30 | 1.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | — | — | 4.75 | 2.10 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.96 | 1.72 | 2.50 / 1.98 | 1.70 | 4.30 | 3.35 | 1.72 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.88 | 1.79 | 4.40 | 2.12 | 2.28 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.60 | 2.09 | 2.25 / 1.85 | 1.92 | 4.08 | 3.32 | 1.92 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.71 | 1.99 | 1.00 / 2.05 | 1.72 | 4.90 | 2.01 | 2.54 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.93 | 1.97 | 2.25 / 1.91 | 1.98 | 4.34 | 3.39 | 1.96 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 2.01 | 1.00 / 2.05 | 1.80 | 5.04 | 2.21 | 2.56 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 2.85 | 1.40 | 2.50 / 6.40 | 1.12 | 26.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 19 VĐQG Hàn Quốc
- 21/07KTUlsan Hyundai FCIncheon United12
- 21/07KTJeonbuk MotorsDaejeon Citizen00
- 21/07KTJeju United FCGangwon FC11
- 22/07KTBucheon FC 1995FC Anyang23
- 22/07KTFC SeoulPohang Steelers31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gwangju FC 1-1 Gimcheon Sangmu FC (hiệp 1: 1-1).
Trận Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC thuộc khuôn khổ VĐQG Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 22/07.
Trận Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC đá ở sân nào?
Trận đấu Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC đã diễn ra trên sân Gwangju Football Stadium tại Gwangju.
Tỷ lệ dự đoán trận Gwangju FC vs Gimcheon Sangmu FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gwangju FC có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Gimcheon Sangmu FC thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Gwangju FC và Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Gwangju FC thắng 2, hòa 4, thua 4.
