Kết quả Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE - Hạng 2 Hungary
Tiszakecske FC
Szentlőrinc SENhận định trước trận Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Tiszakecske FC thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Tiszakecske FC có 54% khả năng thắng, hòa 25% và Szentlőrinc SE thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Tiszakecske FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Tiszakecske FC có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Szentlőrinc SE trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Tiszakecske FC
#3
19 điểm · 9 trận
5T-4H-0B
Szentlőrinc SE
#10
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Tiszakecske FC với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Tiszakecske FC 1.91 - Hòa 3.30 - Szentlőrinc SE 3.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.91 | 3.30 | 3.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | — | — | 2.50 | 2.20 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.77 | 2.50 / 1.78 | 1.91 | 1.70 | 3.54 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.75 | 1.94 | 2.24 | 2.14 | 5.08 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.87 | 2.50 / 1.78 | 1.98 | 1.68 | 3.61 | 4.29 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.97 | 1.00 / 1.72 | 2.05 | — | — | — |
Trận khác vòng 7 Hạng 2 Hungary
- 05/09KTKazincbarcikaiKecskeméti TE22
- 05/09KTAjkaSoroksar03
- 05/09KTKozarmisleny FCMezokovesd-zsory20
- 05/09KTGyirmot SEKarcag SE20
- 06/09KTBVSCNagykanizsai ULE01
- 06/09KTCsakvarSzeged 201122
- 08/09KTFehérvár FCDiosgyori VTK21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Tiszakecske FC 2-0 Szentlőrinc SE (hiệp 1: 1-0).
Trận Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 00:00 ngày 06/09.
Trận Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE đá ở sân nào?
Trận đấu Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE đã diễn ra trên sân Tiszakecske Varosi Stadion tại Tiszakecske.
Tỷ lệ dự đoán trận Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Tiszakecske FC có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Szentlőrinc SE thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Tiszakecske FC và Szentlőrinc SE thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Tiszakecske FC thắng 2, hòa 1, thua 3.
