Kết quả BVSC vs Nagykanizsai ULE - Hạng 2 Hungary
BVSC
Nagykanizsai ULE- R. Zsolnai 21'
Nhận định trước trận BVSC vs Nagykanizsai ULE - Hạng 2 Hungary
BVSC vs Nagykanizsai ULE (Hạng 2 Hungary) đã khép lại với kết quả Nagykanizsai ULE thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về BVSC với tỷ lệ 55%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa BVSC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: BVSC thắng 2, hòa 0, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
BVSC
#13
7 điểm · 8 trận
2T-1H-5B
Nagykanizsai ULE
#12
9 điểm · 9 trận
3T-0H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), BVSC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: BVSC 1.70 - Hòa 3.50 - Nagykanizsai ULE 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 1.70 | 3.50 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.40 | 2.10 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.98 | 1.67 | 1.89 | 3.10 | 3.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.84 | 1.78 | 2.25 / 1.78 | 1.91 | 1.66 | 3.54 | 4.63 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.83 | 1.00 / 1.94 | 1.75 | 2.25 | 2.08 | 5.41 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.90 | 2.25 / 1.81 | 1.95 | 1.65 | 3.53 | 4.64 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.98 | 1.00 / 1.96 | 1.79 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 1.45 | 2.68 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 101.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 7 Hạng 2 Hungary
- 05/09KTKazincbarcikaiKecskeméti TE22
- 05/09KTAjkaSoroksar03
- 05/09KTKozarmisleny FCMezokovesd-zsory20
- 05/09KTGyirmot SEKarcag SE20
- 06/09KTTiszakecske FCSzentlőrinc SE20
- 06/09KTCsakvarSzeged 201122
- 08/09KTFehérvár FCDiosgyori VTK21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận BVSC vs Nagykanizsai ULE thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số BVSC 0-1 Nagykanizsai ULE (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: R. Zsolnai 21' cho Nagykanizsai ULE.
Trận BVSC vs Nagykanizsai ULE diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu BVSC vs Nagykanizsai ULE thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 00:00 ngày 06/09.
Tỷ lệ dự đoán trận BVSC vs Nagykanizsai ULE như thế nào?
Theo số liệu thống kê, BVSC có 55% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Nagykanizsai ULE thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa BVSC và Nagykanizsai ULE thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, BVSC thắng 2, hòa 0, thua 0.
