Kết quả SV Kapfenberg vs FC Liefering - Hạng 2 Áo
SV Kapfenberg
FC LieferingNhận định trước trận SV Kapfenberg vs FC Liefering - Hạng 2 Áo
Trận đấu SV Kapfenberg vs FC Liefering tại Hạng 2 Áo đã kết thúc với kết quả FC Liefering thắng 4-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá SV Kapfenberg có 0% khả năng thắng, hòa 50% và FC Liefering thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FC Liefering. Về hiệu suất ghi bàn, FC Liefering đang vượt trội hơn hẳn SV Kapfenberg (20% so với 80%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, SV Kapfenberg có 3 trận thắng, 0 trận hòa và 6 trận thua trước FC Liefering trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 28/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
SV Kapfenberg
#16
3 điểm · 8 trận
1T-0H-7B
FC Liefering
#8
13 điểm · 8 trận
4T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Liefering với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: SV Kapfenberg 3.95 - Hòa 3.85 - FC Liefering 1.73.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 2.00 | 1.73 | 3.50 / 2.35 | 1.55 | 3.95 | 3.85 | 1.73 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.62 | 1.42 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 4.00 | 2.35 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.80 | 2.00 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 3.75 | 4.10 | 1.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 4.00 | 2.40 | 2.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.16 | 1.57 | 4.00 | 3.75 | 1.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.07 | 1.58 | 3.95 | 2.48 | 2.16 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.75 | 1.88 | 3.00 / 1.80 | 1.85 | 3.89 | 3.92 | 1.78 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.85 | 1.85 | 1.25 / 1.89 | 1.84 | 4.22 | 2.38 | 2.27 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 2.01 | 3.00 / 1.88 | 1.96 | 3.95 | 4.18 | 1.78 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.93 | 1.88 | 1.25 / 1.93 | 1.89 | 4.35 | 2.54 | 2.31 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Áo
- 31/07KTAustria Vienna (Am)FC BW Linz03
- 31/07KTVoitsbergSKU Amstetten11
- 31/07KTWacker InnsbruckSchwarz-Weiß Bregenz50
- 31/07KTAdmira WackerRapid Wien II01
- 01/08KTFloridsdorfer ACSKN ST. Polten10
- 01/08KTFirst ViennaSturm Graz II40
- 02/08KTWSPG WelsAustria Salzburg02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận SV Kapfenberg vs FC Liefering thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số SV Kapfenberg 0-4 FC Liefering (hiệp 1: 0-2).
Trận SV Kapfenberg vs FC Liefering diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu SV Kapfenberg vs FC Liefering thuộc khuôn khổ Hạng 2 Áo đã diễn ra lúc 23:30 ngày 31/07.
Trận SV Kapfenberg vs FC Liefering đá ở sân nào?
Trận đấu SV Kapfenberg vs FC Liefering đã diễn ra trên sân Alpenstadion tại Kapfenberg.
Tỷ lệ dự đoán trận SV Kapfenberg vs FC Liefering như thế nào?
Theo số liệu thống kê, SV Kapfenberg có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, FC Liefering thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa SV Kapfenberg và FC Liefering thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, SV Kapfenberg thắng 3, hòa 0, thua 6.
