Kết quả First Vienna vs Sturm Graz II - Hạng 2 Áo
First Vienna
Sturm Graz IINhận định trước trận First Vienna vs Sturm Graz II - Hạng 2 Áo
Trận đấu First Vienna vs Sturm Graz II tại Hạng 2 Áo đã kết thúc với kết quả First Vienna thắng 4-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá First Vienna có 33% khả năng thắng, hòa 33% và Sturm Graz II thắng 33%. Về thành tích đối đầu trực tiếp, First Vienna có 4 trận thắng, 2 trận hòa và 2 trận thua trước Sturm Graz II trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
First Vienna
#2
19 điểm · 8 trận
6T-1H-1B
Sturm Graz II
#13
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về First Vienna với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: First Vienna 1.68 - Hòa 3.75 - Sturm Graz II 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.67 | 2.10 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.68 | 3.75 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.45 | 2.55 | 1.50 / 2.30 | 1.55 | 2.30 | 2.30 | 3.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.67 | 3.80 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.20 | 2.30 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.77 | 1.88 | 2.75 / 1.82 | 1.94 | 1.65 | 4.05 | 4.56 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.76 | 1.95 | 1.25 / 2.01 | 1.70 | 2.16 | 2.32 | 4.86 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 2.01 | 2.75 / 1.85 | 2.00 | 1.66 | 4.28 | 4.60 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.10 | 1.25 / 2.06 | 1.78 | 2.16 | 2.50 | 5.16 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -4.00 / 1.12 | 6.25 | 4.50 / 6.00 | 1.13 | 1.01 | 26.00 | 41.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Áo
- 31/07KTAdmira WackerRapid Wien II01
- 31/07KTAustria Vienna (Am)FC BW Linz03
- 31/07KTVoitsbergSKU Amstetten11
- 31/07KTSV KapfenbergFC Liefering04
- 31/07KTWacker InnsbruckSchwarz-Weiß Bregenz50
- 01/08KTFloridsdorfer ACSKN ST. Polten10
- 02/08KTWSPG WelsAustria Salzburg02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận First Vienna vs Sturm Graz II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số First Vienna 4-0 Sturm Graz II (hiệp 1: 2-0).
Trận First Vienna vs Sturm Graz II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu First Vienna vs Sturm Graz II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Áo đã diễn ra lúc 23:30 ngày 01/08.
Trận First Vienna vs Sturm Graz II đá ở sân nào?
Trận đấu First Vienna vs Sturm Graz II đã diễn ra trên sân Hohe Warte Stadium tại Vienna.
Tỷ lệ dự đoán trận First Vienna vs Sturm Graz II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, First Vienna có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Sturm Graz II thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa First Vienna và Sturm Graz II thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, First Vienna thắng 4, hòa 2, thua 2.
