Kết quả Supra du Quebec vs Cavalry FC - VĐQG Canada
Supra du Quebec
Cavalry FC- A. Sissoko 80'
- C. Elva 88'
Nhận định trước trận Supra du Quebec vs Cavalry FC - VĐQG Canada
Trận đấu Supra du Quebec vs Cavalry FC tại VĐQG Canada đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Supra du Quebec có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Cavalry FC thắng 45%. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Cavalry FC (20% - 80%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Supra du Quebec ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi Cavalry FC ghi 2.2 và để thủng 0.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Supra du Quebec có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 3 trận thua trước Cavalry FC trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Supra du Quebec
#4
35 điểm · 27 trận
10T-5H-12B
Cavalry FC
#1
54 điểm · 26 trận
16T-6H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Cavalry FC với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Supra du Quebec 4.20 - Hòa 3.70 - Cavalry FC 1.72.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.75 | 1.95 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 4.20 | 3.70 | 1.72 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.65 | 1.42 | 1.50 / 2.30 | 1.55 | 4.20 | 2.30 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 4.20 | 3.50 | 1.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 4.50 | 2.38 | 2.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.62 | 2.14 | 4.25 | 3.75 | 1.71 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.73 | 1.90 | 2.75 / 1.86 | 1.80 | 4.28 | 3.50 | 1.72 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 1.84 | 1.00 / 1.70 | 2.01 | 4.86 | 2.13 | 2.30 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.82 | 1.97 | 2.75 / 1.96 | 1.83 | 4.21 | 3.60 | 1.74 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.92 | 1.85 | 1.00 / 1.70 | 2.11 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 17.00 | 1.03 | 15.00 |
Trận khác · Group Stage VĐQG Canada
- 01/08KTPacific FCSupra du Quebec12
- 02/08KTVancouver FCAtlético Ottawa31
- 02/08KTCavalry FCYork United50
- 03/08KTHFX Wanderers FCForge00
- 08/08KTForgeVancouver FC01
- 09/08KTAtlético OttawaHFX Wanderers FC21
- 09/08KTPacific FCYork United11
- 15/08KTVancouver FCPacific FC11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Supra du Quebec vs Cavalry FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Supra du Quebec 1-1 Cavalry FC (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: A. Sissoko 80' cho Supra du Quebec; C. Elva 88' cho Cavalry FC.
Trận Supra du Quebec vs Cavalry FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Supra du Quebec vs Cavalry FC thuộc khuôn khổ VĐQG Canada đã diễn ra lúc 07:00 ngày 09/08.
Trận Supra du Quebec vs Cavalry FC đá ở sân nào?
Trận đấu Supra du Quebec vs Cavalry FC đã diễn ra trên sân CEPSUM Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận Supra du Quebec vs Cavalry FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Supra du Quebec có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Cavalry FC thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Supra du Quebec và Cavalry FC thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Supra du Quebec thắng 0, hòa 0, thua 3.
