Kết quả HFX Wanderers FC vs Forge - VĐQG Canada
HFX Wanderers FC
ForgeNhận định trước trận HFX Wanderers FC vs Forge - VĐQG Canada
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Forge tại VĐQG Canada đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá HFX Wanderers FC có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Forge thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Forge, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Forge đang vượt trội hơn hẳn HFX Wanderers FC (15% so với 85%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, HFX Wanderers FC ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Forge ghi 2.6 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, HFX Wanderers FC có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 7 trận thua trước Forge trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 31/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
HFX Wanderers FC
#6
28 điểm · 26 trận
7T-7H-12B
Forge
#2
54 điểm · 26 trận
16T-6H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Forge với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: HFX Wanderers FC 5.60 - Hòa 4.00 - Forge 1.52.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.73 | 2.05 | 5.60 | 4.00 | 1.52 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 5.50 | 2.38 | 1.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 5.50 | 3.80 | 1.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.72 | 2.08 | — | — | 5.50 | 2.25 | 2.05 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.73 | 1.97 | 5.60 | 3.95 | 1.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.82 | 1.86 | 2.75 / 1.92 | 1.77 | 5.88 | 3.84 | 1.49 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.03 | 1.65 | 1.00 / 1.72 | 1.98 | 5.94 | 2.19 | 2.06 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 1.88 | 1.91 | 2.75 / 1.96 | 1.83 | 5.37 | 3.95 | 1.53 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.76 | 2.02 | 1.00 / 1.70 | 2.11 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 2.85 | 1.40 | 0.50 / 7.00 | 1.10 | 17.00 | 1.06 | 11.00 |
Trận khác · Group Stage VĐQG Canada
- 25/07KTHFX Wanderers FCSupra du Quebec23
- 25/07KTVancouver FCCavalry FC10
- 27/07KTAtlético OttawaPacific FC32
- 27/07KTYork UnitedForge13
- 29/07KTCavalry FCSupra du Quebec21
- 01/08KTPacific FCSupra du Quebec12
- 02/08KTVancouver FCAtlético Ottawa31
- 02/08KTCavalry FCYork United50
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận HFX Wanderers FC vs Forge thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số HFX Wanderers FC 0-0 Forge (hiệp 1: 0-0).
Trận HFX Wanderers FC vs Forge diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Forge thuộc khuôn khổ VĐQG Canada đã diễn ra lúc 05:00 ngày 03/08.
Trận HFX Wanderers FC vs Forge đá ở sân nào?
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Forge đã diễn ra trên sân Wanderers Grounds.
Tỷ lệ dự đoán trận HFX Wanderers FC vs Forge như thế nào?
Theo số liệu thống kê, HFX Wanderers FC có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Forge thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa HFX Wanderers FC và Forge thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, HFX Wanderers FC thắng 1, hòa 2, thua 7.
