Kết quả Ştefăneşti vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
Ştefăneşti
MetaloglobusNhận định trước trận Ştefăneşti vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
Ştefăneşti vs Metaloglobus (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả Metaloglobus thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Metaloglobus với tỷ lệ 48%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Metaloglobus hoặc Ştefăneşti, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ştefăneşti
#19
6 điểm · 9 trận
2T-0H-7B
Metaloglobus
#13
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Metaloglobus được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ştefăneşti 3.25 - Hòa 3.40 - Metaloglobus 1.95.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 1.95 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | — | — | 3.75 | 2.25 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.65 | 2.50 / 1.75 | 1.93 | 3.49 | 3.38 | 1.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.67 | 2.01 | 1.00 / 1.69 | 2.01 | 4.17 | 2.13 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.86 | 1.89 | 2.75 / 1.97 | 1.79 | 3.44 | 3.52 | 1.88 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.76 | 1.99 | 1.00 / 1.79 | 1.95 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 2.30 | 1.60 | 1.50 / 4.25 | 1.21 | 151.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Romania
- 19/09KTCSM Satu MareCS Afumati02
- 19/09KTSlatinaViitorul Şelimbăr21
- 19/09KTCSA Steaua BucureştiGloria Bistriţa21
- 19/09KTUnirea SloboziaChindia Targoviste01
- 19/09KTConcordiaMetalul Buzău01
- 19/09KTFC BacauCetatea Suceava22
- 19/09KTPopești-LeordeniFC Politehnica Timisoara34
- 20/09KTCSM Ramnicu ValceaBihor Oradea32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ştefăneşti vs Metaloglobus thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ştefăneşti 0-1 Metaloglobus (hiệp 1: 0-1).
Trận Ştefăneşti vs Metaloglobus diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ştefăneşti vs Metaloglobus thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 19/09.
Trận Ştefăneşti vs Metaloglobus đá ở sân nào?
Trận đấu Ştefăneşti vs Metaloglobus đã diễn ra trên sân Stadionul Dumitru Matarau tại Stefanestii de Jos.
Tỷ lệ dự đoán trận Ştefăneşti vs Metaloglobus như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ştefăneşti có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Metaloglobus thắng 48%.
