Kết quả CSM Satu Mare vs CS Afumati - Hạng 2 Romania
CSM Satu Mare
CS AfumatiNhận định trước trận CSM Satu Mare vs CS Afumati - Hạng 2 Romania
CSM Satu Mare vs CS Afumati (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả CS Afumati thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CS Afumati với tỷ lệ 42%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CS Afumati hoặc CSM Satu Mare, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: CSM Satu Mare thắng 2, hòa 0, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSM Satu Mare
#20
5 điểm · 9 trận
0T-5H-4B
CS Afumati
#6
17 điểm · 9 trận
5T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), CS Afumati được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CSM Satu Mare 3.00 - Hòa 3.20 - CS Afumati 2.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 3.00 | 3.20 | 2.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 3.50 | 2.20 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.89 | 1.74 | 2.50 / 1.83 | 1.84 | 3.30 | 3.22 | 2.02 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.61 | 2.09 | 1.00 / 1.78 | 1.89 | 4.07 | 2.05 | 2.65 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 1.87 | 1.88 | 3.05 | 3.28 | 2.12 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.65 | 2.17 | 1.00 / 1.79 | 1.96 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.98 | 1.83 | 1.50 / 5.50 | 1.15 | 151.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Romania
- 19/09KTŞtefăneştiMetaloglobus01
- 19/09KTSlatinaViitorul Şelimbăr21
- 19/09KTCSA Steaua BucureştiGloria Bistriţa21
- 19/09KTUnirea SloboziaChindia Targoviste01
- 19/09KTConcordiaMetalul Buzău01
- 19/09KTFC BacauCetatea Suceava22
- 19/09KTPopești-LeordeniFC Politehnica Timisoara34
- 20/09KTCSM Ramnicu ValceaBihor Oradea32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSM Satu Mare vs CS Afumati thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSM Satu Mare 0-2 CS Afumati (hiệp 1: 0-0).
Trận CSM Satu Mare vs CS Afumati diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSM Satu Mare vs CS Afumati thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 19/09.
Trận CSM Satu Mare vs CS Afumati đá ở sân nào?
Trận đấu CSM Satu Mare vs CS Afumati đã diễn ra trên sân Daniel Prodan Stadium tại Satu Mare.
Tỷ lệ dự đoán trận CSM Satu Mare vs CS Afumati như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSM Satu Mare có 30% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, CS Afumati thắng 42%.
Lịch sử đối đầu giữa CSM Satu Mare và CS Afumati thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, CSM Satu Mare thắng 2, hòa 0, thua 0.
