Kết quả Slovan Bratislava II vs Humenné - Hạng 2 Slovakia
Slovan Bratislava II
Humenné- D. Balog 13'
- T. Gabris 50'
- J. Rehak 90+1'
Nhận định trước trận Slovan Bratislava II vs Humenné - Hạng 2 Slovakia
Slovan Bratislava II vs Humenné (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Slovan Bratislava II thắng 3-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Slovan Bratislava II với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Slovan Bratislava II hoặc Humenné, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Slovan Bratislava II thắng 1, hòa 2, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 17/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Slovan Bratislava II
#11
15 điểm · 12 trận
4T-3H-5B
Humenné
#15
8 điểm · 12 trận
2T-2H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Slovan Bratislava II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Slovan Bratislava II 1.95 - Hòa 3.50 - Humenné 3.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.70 | 2.05 | 1.95 | 3.50 | 3.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 2.50 | 2.25 | 3.60 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 1.95 | 3.50 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.50 | 2.25 | 3.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.64 | 2.00 | 2.02 | 3.30 | 2.95 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.33 | 1.46 | 2.55 | 2.28 | 3.45 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.62 | 2.05 | 2.75 / 1.90 | 1.79 | 1.86 | 3.62 | 3.48 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.71 | 1.00 / 1.65 | 2.08 | 2.42 | 2.22 | 4.06 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.83 | 2.75 / 1.95 | 1.84 | 1.94 | 3.77 | 3.20 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.75 | 1.00 / 1.71 | 2.10 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.48 | 2.60 | 2.50 / 6.25 | 1.12 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 4 Hạng 2 Slovakia
- 14/08KTPohronieMFK Bytča31
- 15/08KTLiptovský MikulášLokomotíva Zvolen22
- 15/08KTZlaté MoravceŽilina II00
- 15/08KTInter BratislavaGalanta30
- 15/08KTŠamorínBaník Lehota p.Vtáčnikom02
- 16/08KTPetržalkaTatran Prešov42
- 16/08KTMalženicePovažská Bystrica12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Slovan Bratislava II vs Humenné thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Slovan Bratislava II 3-0 Humenné (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: D. Balog 13', T. Gabris 50', J. Rehak 90+1' cho Slovan Bratislava II.
Trận Slovan Bratislava II vs Humenné diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Slovan Bratislava II vs Humenné thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 22:00 ngày 17/08.
Trận Slovan Bratislava II vs Humenné đá ở sân nào?
Trận đấu Slovan Bratislava II vs Humenné đã diễn ra trên sân Pasienky tại Bratislava.
Tỷ lệ dự đoán trận Slovan Bratislava II vs Humenné như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Slovan Bratislava II có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Humenné thắng 29%.
Lịch sử đối đầu giữa Slovan Bratislava II và Humenné thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Slovan Bratislava II thắng 1, hòa 2, thua 5.
