Kết quả Malženice vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Malženice
Považská Bystrica- A. Mojzis 75'
- M. Mynar 36'
- Không rõ 73'
Nhận định trước trận Malženice vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Malženice vs Považská Bystrica (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Považská Bystrica thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Malženice với tỷ lệ 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Malženice hoặc Považská Bystrica, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Malženice thắng 3, hòa 1, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Považská Bystrica
#3
23 điểm · 12 trận
7T-2H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 2.55 - Hòa 3.40 - Považská Bystrica 2.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.77 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 2.55 | 3.40 | 2.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 3.00 | 2.25 | 2.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.70 | 3.30 | 2.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.10 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.71 | 1.91 | 2.40 | 3.25 | 2.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.45 | 1.42 | 2.95 | 2.25 | 3.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.84 | 1.83 | 2.75 / 1.85 | 1.83 | 2.48 | 3.28 | 2.47 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.68 | 2.03 | 3.12 | 2.11 | 3.04 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.89 | 1.89 | 2.75 / 1.90 | 1.88 | 2.50 | 3.41 | 2.51 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.89 | 1.25 / 2.11 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.80 | 2.00 | 3.50 / 6.40 | 1.12 | 101.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 4 Hạng 2 Slovakia
- 14/08KTPohronieMFK Bytča31
- 15/08KTLiptovský MikulášLokomotíva Zvolen22
- 15/08KTZlaté MoravceŽilina II00
- 15/08KTInter BratislavaGalanta30
- 15/08KTŠamorínBaník Lehota p.Vtáčnikom02
- 16/08KTPetržalkaTatran Prešov42
- 17/08KTSlovan Bratislava IIHumenné30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Považská Bystrica thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 1-2 Považská Bystrica (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: A. Mojzis 75' cho Malženice; M. Mynar 36', Không rõ 73' cho Považská Bystrica.
Trận Malženice vs Považská Bystrica diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Považská Bystrica thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 16/08.
Trận Malženice vs Považská Bystrica đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Považská Bystrica đã diễn ra trên sân Obecny futbalovy stadion Malzenice.
Tỷ lệ dự đoán trận Malženice vs Považská Bystrica như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Malženice có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Považská Bystrica thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Malženice và Považská Bystrica thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Malženice thắng 3, hòa 1, thua 4.
