Kết quả Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
CFR 1907 Cluj- Boris Cmiljanić 49'
- Lindsay Rose 61'
- Nacho Heras 86'
- Andrei Cordea 10'
Nhận định trước trận Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Trận đấu Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj tại VĐQG Romania đã kết thúc với kết quả Sepsi OSK Sfantu Gheorghe thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Sepsi OSK Sfantu Gheorghe có 36% khả năng thắng, hòa 29% và CFR 1907 Cluj thắng 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Sepsi OSK Sfantu Gheorghe hoặc CFR 1907 Cluj, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sepsi OSK Sfantu Gheorghe có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước CFR 1907 Cluj trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
#11
13 điểm · 11 trận
3T-4H-4B
CFR 1907 Cluj
#8
16 điểm · 11 trận
5T-1H-5B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Sepsi OSK Sfantu Gheorghe 2.58 - Hòa 3.20 - CFR 1907 Cluj 2.58.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.58 | 3.20 | 2.58 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 3.20 | 2.00 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.62 | 3.10 | 2.45 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.40 | 2.05 | 3.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.45 | 1.47 | 2.25 / 1.88 | 1.79 | 2.55 | 3.05 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 2.02 | 1.68 | 3.05 | 2.00 | 3.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.99 | 1.75 | 2.25 / 1.88 | 1.87 | 2.77 | 3.30 | 2.41 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.76 | 1.00 / 2.03 | 1.72 | 3.56 | 2.03 | 3.06 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 2.04 | 1.81 | 2.25 / 1.92 | 1.90 | 2.79 | 3.42 | 2.48 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.99 | 1.81 | 1.00 / 2.07 | 1.74 | 3.57 | 2.12 | 3.27 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 2.03 | 1.78 | 4.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 451.00 |
Trận khác vòng 9 VĐQG Romania
- 11/09KTFarul ConstantaUta Arad42
- 12/09KTCsikszeredaDinamo Bucuresti13
- 13/09KTRapidFC Voluntari21
- 13/09KTArges PitestiFC Botosani11
- 14/09KTCorvinul HunedoaraUniversitatea Craiova01
- 14/09KTUniversitatea ClujOţelul30
- 15/09KTFCSBPetrolul Ploiesti22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sepsi OSK Sfantu Gheorghe 3-1 CFR 1907 Cluj (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: Boris Cmiljanić 49', Lindsay Rose 61', Nacho Heras 86' cho Sepsi OSK Sfantu Gheorghe; Andrei Cordea 10' cho CFR 1907 Cluj.
Trận Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj thuộc khuôn khổ VĐQG Romania đã diễn ra lúc 22:30 ngày 12/09.
Trận Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj đá ở sân nào?
Trận đấu Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj đã diễn ra trên sân Arena Sepsi Osk tại Sfantu Gheorghe.
Tỷ lệ dự đoán trận Sepsi OSK Sfantu Gheorghe vs CFR 1907 Cluj như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sepsi OSK Sfantu Gheorghe có 36% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, CFR 1907 Cluj thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Sepsi OSK Sfantu Gheorghe và CFR 1907 Cluj thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Sepsi OSK Sfantu Gheorghe thắng 2, hòa 3, thua 5.
