Kết quả Farul Constanta vs Uta Arad - VĐQG Romania
Farul Constanta
Uta Arad- Matteo Ahlinvi 3'
- Eduard Radaslavescu 20'
- Denis Alibec 44'
- Eduard Radaslavescu 57'
- Marius Coman 37'
- omar sawy el 87'
Nhận định trước trận Farul Constanta vs Uta Arad - VĐQG Romania
Trận đấu Farul Constanta vs Uta Arad tại VĐQG Romania đã kết thúc với kết quả Farul Constanta thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Farul Constanta có 41% khả năng thắng, hòa 28% và Uta Arad thắng 31%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Farul Constanta hoặc Uta Arad, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Farul Constanta có 2 trận thắng, 6 trận hòa và 2 trận thua trước Uta Arad trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Farul Constanta
#6
17 điểm · 11 trận
4T-5H-2B
Uta Arad
#12
12 điểm · 11 trận
3T-3H-5B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Farul Constanta 2.25 - Hòa 3.20 - Uta Arad 3.05.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.62 | 2.15 | 2.50 / 2.00 | 1.77 | 2.25 | 3.20 | 3.05 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.10 | 0.50 / 1.40 | 2.70 | 2.85 | 2.05 | 3.55 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.25 | 3.10 | 2.88 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 3.00 | 2.10 | 3.60 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.08 | 1.58 | 2.50 / 1.88 | 1.80 | 2.23 | 3.35 | 3.15 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.78 | 1.89 | 2.63 | 2.12 | 3.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.79 | 2.25 / 1.80 | 1.96 | 2.29 | 3.30 | 3.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.06 | 1.00 / 1.95 | 1.78 | 2.92 | 2.03 | 3.77 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.81 | 2.25 / 1.83 | 1.99 | 2.40 | 3.11 | 3.17 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.15 | 1.00 / 1.97 | 1.82 | 3.01 | 2.16 | 3.77 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 2.20 | 1.65 | 6.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 451.00 |
Trận khác vòng 9 VĐQG Romania
- 12/09KTCsikszeredaDinamo Bucuresti13
- 12/09KTSepsi OSK Sfantu GheorgheCFR 1907 Cluj31
- 13/09KTRapidFC Voluntari21
- 13/09KTArges PitestiFC Botosani11
- 14/09KTCorvinul HunedoaraUniversitatea Craiova01
- 14/09KTUniversitatea ClujOţelul30
- 15/09KTFCSBPetrolul Ploiesti22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Farul Constanta vs Uta Arad thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Farul Constanta 4-2 Uta Arad (hiệp 1: 3-1). Ghi bàn: Matteo Ahlinvi 3', Eduard Radaslavescu 20', Denis Alibec 44', Eduard Radaslavescu 57' cho Farul Constanta; Marius Coman 37', omar sawy el 87' cho Uta Arad.
Trận Farul Constanta vs Uta Arad diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Farul Constanta vs Uta Arad thuộc khuôn khổ VĐQG Romania đã diễn ra lúc 22:00 ngày 11/09.
Trận Farul Constanta vs Uta Arad đá ở sân nào?
Trận đấu Farul Constanta vs Uta Arad đã diễn ra trên sân Complex Sportiv Academia Gheorghe Hagi tại Constanta.
Tỷ lệ dự đoán trận Farul Constanta vs Uta Arad như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Farul Constanta có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Uta Arad thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Farul Constanta và Uta Arad thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Farul Constanta thắng 2, hòa 6, thua 2.
