Kết quả Santiago Wanderers vs Deportes Iquique - Hạng 2 Chile
Santiago Wanderers
Deportes IquiqueNhận định trước trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique - Hạng 2 Chile
Trận đấu Santiago Wanderers vs Deportes Iquique tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Santiago Wanderers thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Santiago Wanderers có 40% khả năng thắng, hòa 27% và Deportes Iquique thắng 32%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Santiago Wanderers hoặc Deportes Iquique, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Santiago Wanderers có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 4 trận thua trước Deportes Iquique trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Santiago Wanderers
#5
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Deportes Iquique
#11
34 điểm · 27 trận
8T-10H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Santiago Wanderers với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Santiago Wanderers 2.20 - Hòa 3.30 - Deportes Iquique 2.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.85 | 1.85 | 2.25 | 3.35 | 2.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.42 | 2.80 | 2.15 | 3.35 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 2.20 | 3.30 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.88 | 2.20 | 3.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.72 | 1.92 | 2.08 | 3.25 | 3.05 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.43 | 1.43 | 2.60 | 2.25 | 3.50 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.94 | 1.74 | 2.50 / 1.80 | 1.90 | 2.26 | 3.34 | 2.80 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 1.98 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | 2.85 | 2.13 | 3.52 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.78 | 2.50 / 1.81 | 1.95 | 2.25 | 3.40 | 2.73 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.89 | 1.00 / 1.75 | 2.00 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.88 | 1.93 | 1.50 / 6.40 | 1.12 | 1.01 | 23.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 24 Hạng 2 Chile
- 05/09KTRangers de TalcaDeportes Temuco10
- 05/09KTD. Puerto MonttCurico Unido20
- 05/09KTMagallanesUnion San Felipe00
- 06/09KTDeportes Santa CruzUnion Espanola11
- 06/09KTSan LuisCobreloa42
- 06/09KTSan Marcos de AricaDeportes Copiapo21
- 06/09KTAntofagastaRecoleta12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Santiago Wanderers 1-0 Deportes Iquique (hiệp 1: 1-0).
Trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Santiago Wanderers vs Deportes Iquique thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 05:00 ngày 05/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Santiago Wanderers có 40% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Deportes Iquique thắng 32%.
Lịch sử đối đầu giữa Santiago Wanderers và Deportes Iquique thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Santiago Wanderers thắng 2, hòa 3, thua 4.
