Kết quả Rangers de Talca vs Deportes Temuco - Hạng 2 Chile
Rangers de Talca
Deportes Temuco- L. Rigazzi 15'
Nhận định trước trận Rangers de Talca vs Deportes Temuco - Hạng 2 Chile
Rangers de Talca vs Deportes Temuco (Hạng 2 Chile) đã khép lại với kết quả Rangers de Talca thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Rangers de Talca với tỷ lệ 42%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Rangers de Talca hoặc Deportes Temuco, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Rangers de Talca thắng 4, hòa 1, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Rangers de Talca
#16
21 điểm · 27 trận
5T-6H-16B
Deportes Temuco
#10
35 điểm · 27 trận
9T-8H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Rangers de Talca được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Rangers de Talca 2.15 - Hòa 3.30 - Deportes Temuco 2.88.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.15 | 3.30 | 2.88 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.10 | — | — | 2.75 | 2.20 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.75 | 1.89 | 2.18 | 3.25 | 2.85 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.45 | 1.42 | 2.70 | 2.23 | 3.35 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.86 | 1.82 | 2.50 / 1.94 | 1.77 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.63 | 2.09 | 1.00 / 1.89 | 1.81 | 2.80 | 2.05 | 3.84 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.92 | 1.87 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.20 | 3.19 | 3.08 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.21 | 1.00 / 1.90 | 1.87 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.78 | 2.03 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.01 | 23.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 24 Hạng 2 Chile
- 05/09KTSantiago WanderersDeportes Iquique10
- 05/09KTD. Puerto MonttCurico Unido20
- 05/09KTMagallanesUnion San Felipe00
- 06/09KTDeportes Santa CruzUnion Espanola11
- 06/09KTSan LuisCobreloa42
- 06/09KTSan Marcos de AricaDeportes Copiapo21
- 06/09KTAntofagastaRecoleta12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Rangers de Talca vs Deportes Temuco thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Rangers de Talca 1-0 Deportes Temuco (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: L. Rigazzi 15' cho Rangers de Talca.
Trận Rangers de Talca vs Deportes Temuco diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Rangers de Talca vs Deportes Temuco thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 05:00 ngày 05/09.
Trận Rangers de Talca vs Deportes Temuco đá ở sân nào?
Trận đấu Rangers de Talca vs Deportes Temuco đã diễn ra trên sân Estadio Fiscal de Talca tại Talca.
Tỷ lệ dự đoán trận Rangers de Talca vs Deportes Temuco như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Rangers de Talca có 42% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Deportes Temuco thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Rangers de Talca và Deportes Temuco thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Rangers de Talca thắng 4, hòa 1, thua 5.
