Kết quả San Marcos de Arica vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
San Marcos de Arica
Rangers de Talca- B. Sagredo 3'
- C. Servetti 18'
- I. S. Mesias Gonzalez 73'
Nhận định trước trận San Marcos de Arica vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
Trận đấu San Marcos de Arica vs Rangers de Talca tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Rangers de Talca thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá San Marcos de Arica có 47% khả năng thắng, hòa 30% và Rangers de Talca thắng 23%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa San Marcos de Arica hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, San Marcos de Arica có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Rangers de Talca trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
San Marcos de Arica
#8
39 điểm · 27 trận
10T-9H-8B
Rangers de Talca
#16
21 điểm · 27 trận
5T-6H-16B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về San Marcos de Arica với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: San Marcos de Arica 1.77 - Hòa 3.45 - Rangers de Talca 4.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.95 | 1.77 | 1.77 | 3.45 | 4.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 2.40 | 2.10 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 1.90 | 3.20 | 3.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.38 | 2.10 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.00 | 1.66 | 1.98 | 3.10 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.37 | 2.60 | 2.55 | 2.10 | 3.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.63 | 2.10 | 2.25 / 1.87 | 1.83 | 1.89 | 3.25 | 3.81 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.68 | 1.00 / 2.05 | 1.68 | 2.55 | 2.00 | 4.70 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.82 | 2.25 / 1.90 | 1.83 | 1.90 | 2.99 | 3.87 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.74 | 1.00 / 2.06 | 1.69 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.28 | 3.55 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 151.00 | 26.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 22 Hạng 2 Chile
- 22/08KTRecoletaDeportes Copiapo21
- 23/08KTMagallanesDeportes Santa Cruz10
- 23/08KTD. Puerto MonttDeportes Iquique04
- 23/08KTCobreloaUnion Espanola01
- 24/08KTAntofagastaDeportes Temuco31
- 24/08KTCurico UnidoUnion San Felipe20
- 25/08KTSan LuisSantiago Wanderers01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận San Marcos de Arica vs Rangers de Talca thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số San Marcos de Arica 1-2 Rangers de Talca (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: B. Sagredo 3' cho San Marcos de Arica; C. Servetti 18', I. S. Mesias Gonzalez 73' cho Rangers de Talca.
Trận San Marcos de Arica vs Rangers de Talca diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu San Marcos de Arica vs Rangers de Talca thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 07:30 ngày 22/08.
Trận San Marcos de Arica vs Rangers de Talca đá ở sân nào?
Trận đấu San Marcos de Arica vs Rangers de Talca đã diễn ra trên sân Estadio Carlos Dittborn tại Arica.
Tỷ lệ dự đoán trận San Marcos de Arica vs Rangers de Talca như thế nào?
Theo số liệu thống kê, San Marcos de Arica có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Rangers de Talca thắng 23%.
Lịch sử đối đầu giữa San Marcos de Arica và Rangers de Talca thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, San Marcos de Arica thắng 6, hòa 1, thua 2.
